Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้ย มาแช่งไก่ได้ไง

@____@" ก็แค่เตะบ้านเชลซีเอง ... =___="

Comment

• แหม....ถ้าจัดที่ภูเก็ตนะ จะพาไปทำบุญปล่อยโค(โยตี้)ซักหน่อย อิอิ

Comment

• ที่ร้าน เกะมีเพลงเกาหลีป่ะครับ 55555

Comment

• Comment

• ก๊ากกกกกก เอ้ย กรี๊ดดดดดด พี่เจมส์

Comment

• อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกส์ =______="

เหอๆ ปิดๆหูฟังกันหน่อยนะ =____="

ต้นฉบับอันนี้ อันนั้นเสียงแตก 5555555

BORKED
              Last edited by Zymphony; 26 Apr 2011, 16:04:39.

Comment

• พี่เจมส์!!!!!! เท่โคตร

Comment

• งานนี้ท่านซิมเลี้ยง สุโคร่ยไปเลยครับ พี่น้อง AMD มาครับ จัดมา ผมไปกินฟรีแล้วก็กลับ เอิ๊กๆ

Comment

• ยังไม่ได้ยบอกเล้ยยยยยยยยยย ว่าให้ไปกินฟรี -*- เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

เลี้ยงเหล้าฟรี ฮิ้ววววววววว @____@" ไปแหกปากด้วยกัน ท่านน้ำ
                    Last edited by Zymphony; 26 Apr 2011, 16:17:57.

Comment

• - -

Comment

• ขอถามเกียวกับ Vaio YB ใครรุ้ช่วยตอบทีนะครับ

1.มีใครใส่ Batt 9 Cell หรือเปล่าครับ พอดีอ่านใน ebay บอกว่าต้องลง Software และ ห้ามใช้กับ win 7 64 Bit เพราะอะไรอ่ะครับ แค่เปลี่ยนแบต cell มากขึ้นเอง ต้องทำขนาดนั้นเลยหรอ

2.Batt 9 cell ในไทยมีขายป่ะครับ ซือ้ไดที่ไหน หากไม่มีหาได้ที่ไหนหรอครับ

3.ต่อประกัน 3 ปีราคาเท่าไหร่ที่ต่อกันหรอครับ ครอบคลุมอะไรบ้าง แล้วก็ราคาเท่าไหรห่รอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• ขอคลิปหลังไมค์หน่อยครับ

Comment

• ^
                            ^
                            ^

คลิป มาวิน เหรอ

Comment

• [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_068-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• TM กลับมาละเด้อ
                                Last edited by Zyxzenze; 26 Apr 2011, 19:17:49.

Comment

Working...
                                X