Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Zymphony View Post
    ไร้ราว ไร้ราว นาว นาว นาว @____@"
    avatar นี่รูปตาซิมตัวจิงเหรอ อิอิ

Comment

• ตัวจริง หล่อมว๊ากกกกกกกกก ฟิลม์ ชิดซ้าย โดม ชิดขวา

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
        ตัวจริง หล่อมว๊ากกกกกกกกก ฟิลม์ ชิดซ้าย โดม ชิดขวา
        เค้าไม่กล้าเดินไกล้ใช่มิ

อยากไปหวะ กี่โมง ถึง กี่โมง อะ เผื่อ พอมีเวลาไปได้
        Last edited by ScaryReaDy; 28 Apr 2011, 19:10:10.

Comment

• งานเริ่ม 6 โมงเย็น งานเลิก >> ตามความเมา <<<

Comment

• สอบถามการเพิ่มแรมหน่อยครับ พอดีของเดิมเป็น บัส 1333 cl 7 หาซื้อที่โคราชไม่ได้เลยไม่ทรบว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ

Comment

งานเริ่ม 6 โมงเย็น งานเลิก >> ตามความเมา <<<
              แล้วจะจัดอีกมะไหร่อ่า รอบนี้ท่าทางจะอดจริงๆ [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_051-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

อยากไปส่อง ตาเฟอ nateep หน่อย ตาแมว ด้วย [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_108-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• Originally posted by sabayjoo_ View Post
                สอบถามการเพิ่มแรมหน่อยครับ พอดีของเดิมเป็น บัส 1333 cl 7 หาซื้อที่โคราชไม่ได้เลยไม่ทรบว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ

ตามรูปมันวิ่งแค่ 1066 เองนิครับ
                แถมถ้าวิ่ง 1333 จะเป็น CL9

Comment

• เย้ เหง opencl แล้ว

เอ รูปท่านบน max bandwidth 667 แต่ทะมายวิ่งแค่ 1066
                  Last edited by etamhunt; 28 Apr 2011, 21:02:30.

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post

เย้ เหง opencl แล้ว
                    ดีใจขนาดนั้นเชียว อิอิ

Comment

ตัวจริง หล่อมว๊ากกกกกกกกก ฟิลม์ ชิดซ้าย โดม ชิดขวา
                      ฟิล์มหลบ โดมหลบ ตาซิมตกท่อ

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                        ฟิล์มหลบ โดมหลบ ตาซิมตกท่อ
                        55555555555555555555555555555555555555555555555555555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

ตามรูปมันวิ่งแค่ 1066 เองนิครับ
                          แถมถ้าวิ่ง 1333 จะเป็น CL9
                          เออใช่ สงสัยผมรีบไปหน่อยเลยดูผิดว่าแต่ปรกติแล้ว แรมควรวิ่งที่เท่าไรแล้วก็ cl เท่าไรครับท่าน

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post

เย้ เหง opencl แล้ว

เอ รูปท่านบน max bandwidth 667 แต่ทะมายวิ่งแค่ 1066
                            ผมเห็นตั้งแต่ gpu-z 0.5.3 ออกมาใหม่ๆล่ะครับ

Originally posted by sabayjoo_ View Post
                            เออใช่ สงสัยผมรีบไปหน่อยเลยดูผิดว่าแต่ปรกติแล้ว แรมควรวิ่งที่เท่าไรแล้วก็ cl เท่าไรครับท่าน
                            เห็นของท่านแมว P960 วิ่ง 1333 CL8 ครับ

Comment

• เรียบร้อยส่งศุนย์รอบสองเพิ่งเอามาวันจันทร์ คราวนี้เค้าบอกว่าต้องส่งไปซ่อมที่กรุงเทพประมาสองอาทิตย์คงใจขาดตาย T55555T

Comment

• ตกข่าวอ่ะ มีทติ้งกันวันไหนหรอ เผื่อจะขอวีซ่าไปแรดได้

Comment

Working...
                                X