Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปวดตับอัพเดทไม่ได้ ไม่รู้เป็นไร

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      HDD WD ผมเจ๊งล่ะครับ
      สังหรณ์ใจแต่เช้า ทำไมมันอัพเดทวินโดวส์ไม่ได้ ไม่ติดตั้งให้ ใช้ๆไป เล่นวิดีโอค้าง ไม่กระดิก
      แล้วสักพักก็เจอจอฟ้า เปิดใหม่อีกที เล่นเว็บค้าง เปิดใหม่อีกที บู๊ตไม่เข้าล่ะ
      มาเสียบเครื่อง X6 ก็ทำให้บู๊ตไม่ขึ้นไปด้วย -*-

ลาก่อน WD ชาตินี้อย่าเจอกันอีกเลย
      ของผมเคลมสงสัยได้คืนวันที่ 15 (เอาไปเคลมวันที่5) -*-

Comment

• กำลังอัพ 11.5 WHQL ขึ้นโคอยู่ครับ เพื่อแก้ปัญหาที่ลงในโน้ตบุ๊คบางตัวไม่ได้กับ 11.5a - -

Comment

• ท่านวีครับ มี Driver ของ 6470M XP ไหมครับ แผ่น Driver ที่เค้าแถมมามันมีแต่ของ win7 น่ะครับ

Comment

• ลองโหลดตัวหน้าแรกไปลงดูก่อนครับ ของ XP
            ถ้าไม่ได้ เดี๋ยวอัพ ตัว WHQL

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ลองโหลดตัวหน้าแรกไปลงดูก่อนครับ ของ XP
              ถ้าไม่ได้ เดี๋ยวอัพ ตัว WHQL
              ผมลองแล้วครับไม่ได้ครับท่าน ผมใช้กับ asus x42dy ครับ

Comment

• งั้นรอแปบครับ หรือลองตัวนี้พลางๆ

http://www.mediafire.com/?czy2j14lr904mm5

Comment

• รอดีกว่าครับ ชอบของใหม่มากกว่า อิอิ

Comment

• 6470m ถ้าเปง pc ก้น่าจะประมาณ 6450 ที่เปง caicos เหมือนกัน น่าจะลง have disk ได้มั้ง หุหุ

Comment

• คงต้องโมไฟล์ inf ใหม่อ่ะครับ ส่วนของ General installation section (ยาวววววพรึบ)
                      ที่ขาดไปคือ

Vancouver
                      VancouverA

ซึ่งเป็นของซีรี่ย์ 6000 ทั้งหมด

Comment

• สู้ๆคับท่านประธาน อันนี้ผมไม่รู้เรื่องละ หุหุ

Comment

• 11.5a ของตัว Windows 7 โม inf ใหม่ ทำเสร็จแล้วครับ เดี๋ยวอัพใหม่

ส่วนของ XP WHQL ก็อัพเสร็จแล้วเช่นกัน แต่ตัวนี้ยังไม่ได้โม inf -*- ไม่รู้จะลงได้รึเป่า

http://202.172.16.151/@OCZ%20AMD%20Z...WinXP_WHQL.rar

Comment

• ลองหมดทุกตัวแล้วครับท่านวีไม่ได้ซักตัวเลยครับ ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ

Comment

• มันลงไม่ได้ตัว Display Driver รึเปล่าครับ

กำลังโม inf ใหม่ เพราะตอนนี้รู้แล้วว่าเป็นเพราะอะไร - -

Comment

มันลงไม่ได้ตัว Display Driver รึเปล่าครับ

กำลังโม inf ใหม่ เพราะตอนนี้รู้แล้วว่าเป็นเพราะอะไร - -
                                Display Driver ครับที่ลงไม่ผ่าน ส่วนตัวอื่นๆก็ผ่านนะครับ

Comment

Working...
                                X