Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ไม่จำเปนนะครับ เครื่องผมมี .net 4.0 อย่างเดียว (7 x64)
    ลืมบอกไปครับว่าวินโดวส์ เอกพี แหะๆ

ได้ไหมครับ

Comment

• พักหลังผมเจอ BSOD ที่ไฟล์ atikmpag.sys สามครั้งแล้วส่วนมากจะเป็นหลังจากดู Youtube จบแล้วไปเปิดไฟล์ Video ในเครื่องจะเป็นเลย ใครเป็นบ้างไหมหน่อ

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
        ลืมบอกไปครับว่าวินโดวส์ เอกพี แหะๆ

ได้ไหมครับ
        XP ลง .net 4.0 แล้วจะ network ขึ้นช้า ตอนผมลงให้คนอื่น ผมเลยลงล่าสุดแค่ 3.5 SP1 แต่ลง 2.0 ไว้ด้วย ลงแค่ 2 ตัว

Originally posted by 2.nine View Post
        พักหลังผมเจอ BSOD ที่ไฟล์ atikmpag.sys สามครั้งแล้วส่วนมากจะเป็นหลังจากดู Youtube จบแล้วไปเปิดไฟล์ Video ในเครื่องจะเป็นเลย ใครเป็นบ้างไหมหน่อ
        ลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่ครับ

Comment

• มาหาท่านประธานชมรม

Comment

• ไดร์เวอร์ใหม่ออกอีกล่ะ -*- 16 May 2011

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ไดร์เวอร์ใหม่ออกอีกล่ะ -*- 16 May 2011
              ออกบ่อยจังฮ้อ

Comment

ไดร์เวอร์ใหม่ออกอีกล่ะ -*- 16 May 2011
                งั้นผมรอลงตัวใหม่เลยแล้วกัน อิอิ

Comment

• อัพเสร็จแล้วครับหน้าแรก

Comment

• ชนะทีมที่ไปบอลโลก เนาะๆ เอิ๊กสส เล่นเฟรนลี่ แรนดอมเลือกทีม ปรับยากสุด พาชเปสอีดิท ไม่ได้แก้พลัง
                    ทาซิลิโคนใหม่เล่นได้ทั้งวันเลย หุหุ กระตุกนิดๆเพราะซีพียูเต็ม ออกเกมใหม่ๆ อุณหภูมิยังไม่ถึง 70 เลย ทำอย่างอื่นต่อได้อีก

Comment

• ลองไดร์เวอร์ใหม่ทั้งวันยังไม่มีปัญหาอะไ
                      crash หรือ bsod หรือ blink

Comment

• ฝากประธานลองที อยากรู้ว่าผมคิดไปเองรึป่าว ผมว่ามันเล่นลื่นขึ้นโขเลยอะ (ผมว่าไม่ได้คิดไปเองนะ frame x2) รู้สึกว่าถ้าตั้งในนี้จะใช้ได้กับทุกไฟล์เลย (รึป่าว คลิปในเครื่องมีไม่เยอะ ไม่มีคลิบลอง)

Comment

• โห จาก 24 fps > 60 fps
                          แต่มันใช้ DXVA ม่ะได้

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                            [IMG]http://www.****************/board/attachments/month_1105/20110516_91ce3a0eaa8a3b120796hEoELbaJfC8d.jpg[/IMG]
                            จากไหนง่า?.

Comment

• เล่น 1920x1080 แบบ 60 FPS 6 จอ กระตุก

4 จอถึงจะลื่น

Comment

• ไหนๆก็เข้ามาแล้วรบกวนถามว่า อยากได้ notebook เอาไว้แค่ดูหนัง HD ต่อเข้าจอ LED TV กับเล่นเน็ต

แบบประหยัดสุดๆมีตัวไหนที่น่าสนใจบ้างครับ

Comment

Working...
                                X