Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชื่อlsassค่ะ ไปหาจากgoogleมา เพิ่งไปโหลดร่มแดงมาสแกน เด้งเป็นโทรจันเลย มาจากไหนแว้-*-

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
      ชื่อlsassค่ะ ไปหาจากgoogleมา เพิ่งไปโหลดร่มแดงมาสแกน เด้งเป็นโทรจันเลย มาจากไหนแว้-*-
      เล่นเว๊บ เปิดหน้าเพจ เว๊บดูไปเรื่อยๆก็เจอได้ โดยไม่ต้องดาวน์โหลด อะไรลงเครื่อง

เครื่องผมก็เคยเจอ เพราะไม่ได้ลง Anti-Virus 5555

Comment

• ทำไม AMD ในไทยกั๊กสเปกจังเนอะพี่น้อง

Comment

• Originally posted by ok.chok View Post
          ทำไม AMD ในไทยกั๊กสเปกจังเนอะพี่น้อง
          นั่นดิครับ เซ็งอยู่ อย่าง Acer N970 + HD 6650M นี่ เมืองนอกเขาขายกันหลายที่และ เกาหลี ญี่ปุ่น จีน ฮ่องกง รัสเซีย เช็ก ฯลฯ
          ราคาตีเป็นไทยก็แค่ 25,000 ทุกประเทศ - -

Comment

• ท่านประธานกู้เงินมาเปิดบอสัดแข่งเลยคับ สู้ๆ
            เปิดได้ก้อย่าลืมผมนะอิอิ sme ตีแตก

Comment

• -*-

ดูมัน...

Comment

• แพรสงสัยไฟล์วีดีโอบางไฟล์เปิดกับGomแล้วเสียงจะเล่นไปเรื่อยๆแต่ภาพค้างค่ะ พอไปเปิดกับNero Showtimeก็เล่นได้ปกติ แต่แพรชอบGomมากกว่าอ่ะคะ เป็นไฟล์ TS File HD 1080i แล้วก็ไฟล์บางไฟล์ที่เป็นไฟล์nrg.ของเนโรบางทีก็ใช้เนโรเผาไม่ได้ต้องไปใช้โปรแกรมอื่นแทน

ระหว่างแอนดรอยด์กับiOSตัวไหนจะดีกว่าอ่ะคะ ส่วนมากจะบอกชอบเล่นเกมส์ก็iOS ชอบปรับแต่งก็แอนดรอยด์ แพรชอบทั้ง2อย่างเลยนี่สิ แต่แอนดรอยด์หลายยี่ห้อ หลายราคา

Comment

• ที่นี่เค้าไม่ชอบ iOS อ่ะ 555

โปรแกรมดูหนังลอง VLC ดูครับ แต่ผมชอบ Media Player Classic - Home Cinema มากกว่า

Comment

• แพรก็ไม่ค่อยชอบนะเพราะมันแพง 555 แล้วก็ดูเกร่อไปแล้วด้วย ไปที่ไหนก็มีแต่คนใช้(ใครว่าคนไทยจน ไม่จริงเลย) แต่ชอบแอปอ่ะคะ

Comment

• จนจริงๆแหล่ะ ส่วนใหญ่เลย ตอนจะโทรออกไม่มีตังค์ มายืมมือถือเน่าๆทุกที 555

Comment

• ตะก่อนแพรใช้ โนเกีย1110 รุ่นจอขาว-ดำ วิทยุไม่มี อารมณ์เดียวกับ3310 ชอบยืมไปโทรกันจังเลย พวกใช้จอสี ทัชสกรีน มีกล้อง มีวิทยุ ฟังเพลงได้ ส่วนมากไม่มีตังในมือถือกัน ทั้งๆที่เครื่องก็ราคาแพงกว่า พูดแล้วคิดถึง มือถือที่อยู่ได้นานกว่า2อาทิตย์โดยไม่ต้องปิดไม่ต้องชาร์จ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          จนจริงๆแหล่ะ ส่วนใหญ่เลย ตอนจะโทรออกไม่มีตังค์ มายืมมือถือเน่าๆทุกที 555

http://drama-addict.com/2011/05/23/%...8%9b%e0%b8%b1/ นึกถึงนี่เลย

Comment

• จัดไป ไม่ต้องกั๊ก 25,000 บาท

HP DV6
                            A6-3410MX แรม 6GB ฮาร์ดดิสก์ 500GB พร้อมการ์ดจอแยก HD 6750M จอ 15.6 นิ้ว
                            วินโดวส์ 7 แท้ Home Premium x64

Last edited by V-FrIeNd; 25 May 2011, 03:54:55.

Comment

• จัดที่เจอรมานนน เลยเหยอท่าน

Comment

• ช่วยด้วยคร้าบบ Noteboook ผม Dell Inspiron N4110 Windows7 64bit
                                การ์ดจอ AMD 6630M มีปัญหาครับ
                                1.เวลาดูวีดิโอใน Youtube ที่ความละเอียด HD720 จะค้างซักพัก จากนั้นก็ขึ้นข้อความ Display Driver stop working and recovery
                                จากนั้นหน้าวิดีโอจะเป็นสีเขียวๆ ถ้าฝืนดูต่อไปซักพักก็จะ Bluescreen (เป็นทุกบราวเซอร Firefox,Chrome,IE)
                                แต่ถ้าเลือกเป็นการ์ดจอออนบอร์ดก็ดูได้ปกติ
                                2.คลิกเข้า CCC แล้วเลือก Video Setting แล้ว Bluescreen

ผมลงไดรเวอร์ใหม่หลายรอบแล้ว ก็ไม่หายครับทำตามขั้นตอนในนี้ทุกอย่างแล้ว ช่วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ตอนขึ้น Bluescreen จะมีปัญหาที่ atikmpag.sys
                                Last edited by izezero1; 25 May 2011, 07:38:11.

Comment

Working...
                                X