Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกซักรอบครับ

update pdvd11
    ใส่ pdvd10 เผื่อคนที่ซับไม่ขึ้นคราวนั้นจะขึ้น ถ้ายังไม่ขึ้นก็ขออภัย
    ใส่ elecard ...... <<< อันนี้ผมลองใส่ใน xp แล้วภาพสั่นๆ ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นรึป่าว

ส่วนของเก่านั้นถ้าจะลบก็ลงไว้ที่ใหนก็ไปที่นั่นแล้วก็...

ไฟล์อยู่ในภาพบนนะครับ เปิด winrar แล้วลงได้เหมือนเดิมครับ
    Last edited by GeorgeBest; 31 May 2011, 11:46:38.

Comment

• ผมใช้ Video/SP Decoder ซับก็ขึ้นนะ อิอิ
      ขอบคุณสำหรับตัวใหม่ครับ เดี๋ยวอัพก่อน

Comment

• ท่านเซอร์ฯ เฟอร์กี้ บอกว่า ไม่เคยเจอทีมที่ดีที่สุดแบบนี้มาก่อนเลย... 555
        ไม่ได้เข้ามาซะนาน Liano จะมาแล้ว.... คงจะได้เข้าคลับทั้งสายเลือดหล่ะนะ
        แต่ตอนนี้ PC ไปก่อน X2 3600+ HD5670 (แอบเสียดายไม่ได้ไป Meeting)

Comment

• Originally posted by kitbunchu View Post
          - - หายากกว่า z465 อีก มั้ง
          ขอบคุณมากเลยครับที่ช่วยแนะนำแล้วไม่ทราบว่ามีรุ่นไหนแนะนำ ในราคา15000+-ไม่เกิน2000 ที่คิดว่าคุ้มค่าไหมครับ

Comment

• Lenovo Z465 แหล่ะจ้า คุ้มสุดแล้ว

Comment

• ASUS X42DY

Phenom II P960
              HD 6470M

แรงดีครับ ราคาก็งามด้วย

Comment

• ถามนิดนึงฮะ

6470M ใช้ APP ไม่ได้เหรอครับ

Comment

• น่าจะต้อง 4650 5650 ขึ้นไปอ่ะจ้า

( 320-400 SP ขึ้นไป 6470 มี 160 SP)
                  Last edited by V-FrIeNd; 31 May 2011, 16:41:49.

Comment

• ว้า น่าเสียดาย น่าจะแรงได้อีก :-P

Comment

• ใช้ 4 หัว มันก็แรงกว่าใช้การ์ดจอแล้วอ่ะครับ
                      ถ้าการ์ดจอมีไม่ถึง 400 SP อาจจะช้ากว่าใช้ซีพียูอีก

(ขนาดท่าน sandy ใช้ HD 4650 กับ T9500 ยังเร็วขึ้นแค่ 8 วิ -*-)

Comment

• อ่าฮะ แรงจริงๆ 4 หัว AMD ถูกอีกตะหาก

ปล. ฟัง XFi ใน PC แล้วมาฟังของ Notebook เสียงกากมาก :-P

Comment

• Originally posted by Press View Post
                          ถามนิดนึงฮะ

[ATTACH=CONFIG]1200362[/ATTACH]

6470M ใช้ APP ไม่ได้เหรอครับ
                          ใช้ได้ครับแต่เฉพาะโปรแกรมนี้หละไม่ยอมให้ใช้

แนะนำ CyberLink Media Espresso ครับ รับรองแน่ ใช้เครื่องรุ่นเดียวกับท่านนี่หละ แต่มันรับรองเฉพาะ decoding นะครับ แต่ก็ลดเวลาแปลงหนังไปพอสมควรเลย
                          Attached Files

Comment

• จะเข้าหอแล้วค่ะ ไม่ได้เอาโน้ตบุ๊คไปด้วย เครื่องอัดเสียงซื้อแล้วของโซนี่ และแพรยังเลือกไม่ได้เลยว่าipod touchจะซื้อดีมั้ย อยากได้เพราะแพรไม่เอาโน้ตบุ๊คไป ไม่มีพวกtouch screen ฟังเพลง ดูหนัง เข้าเน็ตลำบาก moto zn5 มันพึ่งพาไม่ค่อยได้ อืดจนค้าง เหมาะแค่โทรกะถ่ายรูปแค่นั้น=w= ฟังเพลงเวลาอยากย้อน ย้อนไปไกลนู่นเลย

Comment

• ซื้อ Galaxy S II ดีกว่า 555+

Comment

• ซื้อ Galaxy S II แพรเอาโน้ตบุ๊คไปดีกว่าค่า น่าจะหายยากว่านะ 555.

ความจริงแพรดูGalaxy Playerไว้นะ แต่ราคาแรงไปค่ะ แพรคิดว่าsamsungน่าจะเปิดมาถูกกว่านี้ ในตลาดเมืองไทยราคามันไปชนipod touchที่ไม่ได้ซื้อตรงกะistudioที่ราคา8500 แอปเยอะกว่า ใช้ง่ายกว่า

Comment

Working...
                                X