Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ปกติ ต้องลองเทียบกับตอนไม่ได้ใช้ AMD APP ดู

Comment

• เวลาก็ใกล้เคียงกัน

แสดงว่า CPU ดีเกินไปสินะ

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
        นอกเรื่องนิดนึง พอดีผมจะได้ไปทำงานเป็นเซลขายเครื่องมือช่างอ่ะครับ ให้กับบริษัทใน นิคมอุตสาหกรรม

ใครพอมีปะสบการณ์บ้างครับ ว่ารายได้จะดีหรือเปล่าครับ กำลังจะเปลี่ยนงานที่ทำ ตอนนี้ทำงานเป็นช่างอ่ะครับ
        มีแต่เซลล์ขายโน้ตบุ๊คกับขายทีวี

ขายทีวีได้เครื่องนึงราวๆ 500-1,000 บาท (ถ้ารุ่นล่างๆหรือ 32 นิ้วก็ได้น้อยหน่อย)
        วันนึงขายได้ 3-5 เครื่อง (ส่วนมากจะเป็น 32 นิ้ว)
        ก็ได้รับต่อวัน 1,500-2,000 ล่ะ
        แต่เงินเดือนขั้นต่ำเลยนะ 6,000-8,000 ไปกินค่าคอมเอาแทน

ปล. ผมฟังเค้ามา
        Last edited by V-FrIeNd; 1 Jun 2011, 18:03:57.

Comment

• Originally posted by Press View Post
          ลองมาแว้ววว Xilisoft

Enable ได้ละ แต่ดูใน System Monitor มันไม่ยักกะใช้ GPU แฮะ พลาดไรไปป่าวเนี่ย
          น่าจะอยู่ที่ไฟล์ด้วยมั่งครับ
          CyberLink MediaEspresso ที่ผมใช้ ถ้าแปลงไฟล์ .flv มันจะไม่ใช้ APP ในการแปลงนะครับ

Comment

• ZM-84 Win-7 Ultimate 32bit Ram 667 2GB

Restart time 69 seconds

Comment

• ZM-82 Win-7 Ultimate 64bit SP1 Ram 800 4GB
              HDD Samsung HM100UI

Restart time 53 seconds

Last edited by V-FrIeNd; 1 Jun 2011, 20:47:53.

Comment

• อันนี้ขี้โกง 555+

Comment

• ZM-84 Ram DDR-2 667 2GB Win-7 Ultimate 32bit
                  HDD WD 320GB 5400RPM

61 sec @___@ อีกที เอิ๊กๆ ได้แค่นี้เหละ

Comment

• ^
                    ป้าดโท้ะ ไวจิง

4535G ZM84 Ram4G ลอง Dirt3 ปรับกลางๆลื่นหัวแตกเลย ตอนภาคสองยังตุกๆ สงสัยออกแบบมาให้เล่นกะเซเว่นแน่ๆ

Comment

• ทุกท่านครับๆ คือพอดีกำลังจะลง win7 32 Bit ถ้าผมเปลี่ยนแล้ว มันจะเป็น DirectX 10 เปล่าครับ แล้วจะหา ตัว Update พวก DirectX ได้ที่ไหนครับ

Comment

• ไม่ต้องอัพแล้วครับ เป็นทั้ง DX11 DX10 DX 9.0c อยู่แล้ว

Comment

• Originally posted by 2.nine View Post
                          น่าจะอยู่ที่ไฟล์ด้วยมั่งครับ
                          CyberLink MediaEspresso ที่ผมใช้ ถ้าแปลงไฟล์ .flv มันจะไม่ใช้ APP ในการแปลงนะครับ
                          ผมใช้ Profile PSP ครับ ต้นฉบับก็ DivX Xvid

แต่ยังไม่ได้ลองแปลงทีละหายไฟล์

Comment

• ลอง H.264 หรือ MP4 ดู

Comment

• Comment

• มาขุดไดรฟืเวอร์จึ๊กๆๆ

Comment

Working...
                                X