Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยแพรต้องตั้งให้บล็อคoczซะแระคะ เข้าไม่ได้เลย กิเลสเกิด 555

พรุ่งนี้กลับหอแล้ว ไม่น้าาาาาาาาาาT^T ยังโหลดบิทไม่เสร็จเลย เน็ตทรูยามนี้เต่ามากมาย

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
      สงสัยแพรต้องตั้งให้บล็อคoczซะแระคะ เข้าไม่ได้เลย กิเลสเกิด 555

พรุ่งนี้กลับหอแล้ว ไม่น้าาาาาาาาาาT^T ยังโหลดบิทไม่เสร็จเลย เน็ตทรูยามนี้เต่ามากมาย
      ทีงี้จะ Block ได้ แต่หาสายชาจ กับ ตั้ง proxy ทำไม่ได้ .....

Comment

• สายชาร์จตอนนี้ยืมเพื่อนที่คณะเอาคะ ยืมทุกวันเลยตอนนี้ เค้าคงรำคาญแล้ว พกมาให้ชาร์จทุกวัน 555. proxyแพรปลงกับมันแล้วอ่ะคะ ใช้ไม่ได้ ไม่ใช้ก็ได้ฟระ ประมาณนั้น หรือถ้าจะเล่นจริงๆ ไปเปิดเครื่องเมทได้

สิ่งที่จะทำยามว่างของเด็กหอคือซักผ้า ทำความสะอาดจริงๆคะ อาจจะเป็นแค่แพรคนเดียวก็ได้ ตอนนี้แอบเสียดายไม่น่าไปจ่ายเงินส่งซักเลย ซักเองดีกว่า พวกร้านซักเค้าใส่เครื่องอบ แพรใส่แล้วรู้สึกแปลกๆผ้าจะนิ่มๆ ไม่เหมือนเสื้อที่ตากแดดจะแข็ง แล้วก็ชุดนศ. บางทีไปเลอะอะไรมาไม่รู้ เค้าขัดไม่หมด แต่ถ้าเราซักเอง ก็จะไปหาน้ำยามาป้ายแล้วขัดออกเอง

Comment

• ท่านวีครับพอจะรู้วิธีเปลี่ยน mac address ของ wiondows 7 64bit มั้ยครับ ผมเปลี่ยนไม่ได้เลย ปวดตับจริงๆครับ

Comment

• ตา v ไปกินตับอยู่ อย่าเพิ่ง รบกวนครับ 555+

Comment

• Comment

• สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

โอ้..โห ไวจริงๆเลยท่านวี

Comment

• ค้างอยู่หน้าเนี้ย - -

ยังไม่ได้ oc อะไรเลย เดิมๆ

Comment

• 55555555555555

Comment

• ลงวินโดวส์ได้สำเร็จแล้ว RAID0 ตามเดิม

ไดร์เวอร์ 8.862.0 AIO ผ่านหมด

ลงแค่
                        11.6 AIO
                        Realtek LAN , AUDIO
                        USB 3.0

ครบบบ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ลงวินโดวส์ได้สำเร็จแล้ว RAID0 ตามเดิม

ไดร์เวอร์ 8.862.0 AIO ผ่านหมด

ลงแค่
                          11.6 AIO
                          Realtek LAN , AUDIO
                          USB 3.0

ครบบบ
                          แล้ว 4.3 หรือยัง อิ อิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!
                            ช่วยยกระดับ คลับเราด้วยครับ เด็กๆ สาวๆ และคนชรา อ่านเยอะ คลับเราต้องเป็นคลับที่ใสสะอาด ไม่ใช่คลับ !@#$%^&*

ยกระดับๆ

Comment

• GM Gamer ครับ มีเด็ก ๆ อ่านเยอะน่ะเว๊ปนี้ เดี๋ยวเขาจะเข้าใจผิดว่า AMD Club เป็นบ้านป่า เมืองเถื่อนน่ะครับ

Comment

• Comment

Working...
                                X