Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮ่าๆ สงสัยดอทเอกันเพลินไปหน่อย ดอทจบ อารมณ์ไม่จบ

Comment

• ตา V ถามหน่อยสิ ทำไม Power x press ผม มันทำงานมั่ง ไม่ทำงานมั่ง .... Mod Driver รองรับหรือเปล่าจ้ะ

Comment

• แพรสงสัย ดอทเอมันสนุกยังไงคะ คือเพื่อนแพรมันก็ชวนเล่นนะ แต่แพรเล่นไม่เป็น

ใช้แลนได้แล้วT^T ซึ้งมาก ที่ชาร์จก็หาเทปพันสายไฟมาพันเรียบร้อย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

c;Uddddddddddddddddddddddddddddddddแว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
            ตา V ถามหน่อยสิ ทำไม Power x press ผม มันทำงานมั่ง ไม่ทำงานมั่ง .... Mod Driver รองรับหรือเปล่าจ้ะ
            ในหน้า PowerXpress Setting ตั้งไว้ยังไงเหรอครับ เอามาให้ดูได้หรือเปล่า

Comment

• 1

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                ในหน้า PowerXpress Setting ตั้งไว้ยังไงเหรอครับ เอามาให้ดูได้หรือเปล่า

พอลง AOD ด้วย ใช้ได้แล้วครับ ..... ก้ากๆๆ

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
                  พอลง AOD ด้วย ใช้ได้แล้วครับ ..... ก้ากๆๆ
                  555 หัวเราะเป็นเพื่อน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    555 หัวเราะเป็นเพื่อน

ไม่ได้อีกแล้ว เป็นแป้ะ อะไรเนี่ย .... ต้องไป disable ใน device manager มันถึงจะมาอีกตัว กำ

Comment

ไม่ได้อีกแล้ว เป็นแป้ะ อะไรเนี่ย .... ต้องไป disable ใน device manager มันถึงจะมาอีกตัว กำ
                      เป็นที่ driver หรือเปล่าครับ ?

Comment

• ช่วงที่ลง AOD ไป น่าจะฟลุ๊คมากกว่า -*-

PowerXpress มันเป็นยังไง ผมไม่เคยเห็นหน้าตาอ่ะ
                        เคยเห็นแต่ Switchable ไม่ก็ เลือกสลับ+CF ของ Llano

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ช่วงที่ลง AOD ไป น่าจะฟลุ๊คมากกว่า -*-

PowerXpress มันเป็นยังไง ผมไม่เคยเห็นหน้าตาอ่ะ
                          เคยเห็นแต่ Switchable ไม่ก็ เลือกสลับ+CF ของ Llano
                          AOD คืออะไร ???

AMD Octa Core Driver หรา

Comment

• เดี๋ยวซื้อ notebook A4 แล้วจะมาแจมด้วยครับผม ^^

Comment

• notebook A4 นี่ที่ไหนขายยกโหลถูก ๆ บ้างครับ กำลังดีเลยสมุดโน๊ตขนาด A4 อิอิ

Comment

AOD คืออะไร ???

AMD Octa Core Driver หรา
                                AMD Over Driver - เป็นชื่อ Software ครับ
                                เคยใช้ แต่ไม่ค่อยรู้รายละเอียด ^^

Comment

Working...
                                X