Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• USB3.0 nateep เอ้ย native บน Hudson-M3 เลย

กระทู้ในห้อง AMD Zone
    http://www.overclockzone.com/forums/...-in-Asus-K43TA
    Last edited by V-FrIeNd; 29 Jun 2011, 01:45:41.

Comment

• ตัวไหน CF ได้ดูยังไงครับ อ่านจากสเปกแล้วจะบอกรุ่นการ์ดไว้ชุดเดียวเท่านั้นเอง

Comment

• พวกรหัสที่ลงท้าย G2 ครับ เช่น HD 6720G

A6 , A8 ทุกรุ่น ถ้าใส่การ์ดจอแยกมา CF กับออนบอร์ดได้หมดครับ

Comment

• Originally posted by spiritfire View Post
          สงสัยจะเป็นคอมขององค์กร หรือที่ทำงานแน่ๆ เลย เครื่องลง protect ไว้ไม่ให้ลงโปรแกรมได้ ถ้างั้นก็แนะว่ามันมี plug in ของ chrome อยู่ตัวนึง แต่ผมจำไม่ได้ว่าชื่ออะไร มันสามารถโหลดวีดีโอจาก youtube ได้โดยตรงจากเว็บเลย
          ฮ่าๆๆๆ
          จำไม่ได้ซะงั้น

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
            ฮ่าๆๆๆ
            จำไม่ได้ซะงั้น
            ลอง search หาจาก chrome extensions ดูก็แล้วกันนะท่าน คิดว่าน่าจะมี

ปล. ลองดูอันนี้แล้วกัน คิดว่าน่าจะใช่ เป็น plug in ของ chrome https://chrome.google.com/webstore/d...jkebkbfb?hl=en
            Last edited by spiritfire; 29 Jun 2011, 11:28:09.

Comment

• Originally posted by spiritfire View Post
              ลอง search หาจาก chrome extensions ดูก็แล้วกันนะท่าน คิดว่าน่าจะมี

ปล. ลองดูอันนี้แล้วกัน คิดว่าน่าจะใช่ เป็น plug in ของ chrome https://chrome.google.com/webstore/d...jkebkbfb?hl=en
              ขอบคุณครับ
              เดี๋ยวลองใช้ดู

Comment

• เน็ตlanที่หอคะ

Comment

• แรงกว่า มจพ. หลายเท่า

Comment

• แพรอยากเทสดึกๆนะคะ แต่ถ้าอยู่ดึกก็ง่วง ช่วงที่เทสคนจะใช้wifi+lanกันเยอะ

Comment

• เดียวผมอยุ่เป็นเพื่อนไหมครับ

Comment

• โหย ไอ้น่าถีบ น่าถีบสมชื่อ

ปล. เด๋วผมอยู่เป็นเพื่อนเองครับ

Comment

• ขอความรู้ครับผม อยากทราบรายละเอียด Turbo Core ของ APU ใน Notebook น่ะครับ

เห็นบางกระทู้(บางที่)บอกว่า Turbo Core ได้แค่ 1 หัว หรือว่า สามารถล๊อกให้วิ่งแบบ Turbo Core ได้เลยโดยไม่ต้องวิ่ง ความเร็วปกติ

อยากทราบรายละเอียดหนะครับ รบกวนด้วย

Comment

• Originally posted by naruto102 View Post
                            ขอความรู้ครับผม อยากทราบรายละเอียด Turbo Core ของ APU ใน Notebook น่ะครับ

เห็นบางกระทู้(บางที่)บอกว่า Turbo Core ได้แค่ 1 หัว หรือว่า สามารถล๊อกให้วิ่งแบบ Turbo Core ได้เลยโดยไม่ต้องวิ่ง ความเร็วปกติ

อยากทราบรายละเอียดหนะครับ รบกวนด้วย
                            อยากรู้ด้วยคนครับ

Comment

• Originally posted by naruto102 View Post
                              ขอความรู้ครับผม อยากทราบรายละเอียด Turbo Core ของ APU ใน Notebook น่ะครับ

ตอนเทส AIDA64 ไม่เต็ม 4 หัว วิ่ง 1.8-2.3 ตลอดครับ
                              ส่วนตอนเทส Linx เต็มที่ 4 หัว วิ่งแค่ 1.4 นิ่งเลย
                              ปลดล็อคไม่ได้ครับ

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                                โหย ไอ้น่าถีบ น่าถีบสมชื่อ

ปล. เด๋วผมอยู่เป็นเพื่อนเองครับ
                                กาก กว่า nateep อีก

Comment

Working...
                                X