Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งซื่ิอ Lenovo Z465 มาขอเข้าคลับด้วยคนครับ กำลังงงๆกับการลงไดร์เวอร์การ์เป็นStandard VGA Graphicsอยู่เลย
    ชิบ6470m นี่ลงไดร์เวอร์ตัวไหนดีครับ

Comment

• ลง11.7bของท่านวีสำเร็จแล้วขอบคุณมากครับ

มีอีกเรื่องคืองงๆกับไดร์เวอร์อุปกรณ์ในรูปอ่ะครับยังลงไม่ครบคือว่าไม่รู้ว่ามันคืออะไร ใครใช้ รุ่นZ465 ช่วยดูให้ครับขอบคุณมาก

Comment

• Originally posted by Clam View Post
        ลง11.7bของท่านวีสำเร็จแล้วขอบคุณมากครับ

มีอีกเรื่องคืองงๆกับไดร์เวอร์อุปกรณ์ในรูปอ่ะครับยังลงไม่ครบคือว่าไม่รู้ว่ามันคืออะไร ใครใช้ รุ่นZ465 ช่วยดูให้ครับขอบคุณมาก
        Bluetooth หรือเปล่า

Comment

• Originally posted by Clam View Post
          ลง11.7bของท่านวีสำเร็จแล้วขอบคุณมากครับ

ลองใช้วินโดวส์อัพเดทดูครับ อาจจะเป็นพวก ACPI ก็ได้

Originally posted by ScaryReaDy View Post
          Bluetooth หรือเปล่า
          Z465 มีบลูทูชด้วยหรๅจ๊ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ลองใช้วินโดวส์อัพเดทดูครับ อาจจะเป็นพวก ACPI ก็ได้

Z465 มีบลูทูชด้วยหรๅจ๊ะ
            * อ่อตัวนี้ 6470M ที่เป็นข่าว 555+

แต่รุ่นเก่ามี

Comment

• ลองโหลดไดร์เวอร์จากlenovoทั้งcardreader,bluetooth ก็ไม่ใช้ ไปลองอัพเดทวินโดจนไม่มีอะไรให้อัพก็ยังไม่เจอครับ สงสัยมันใส่อะไรมาเกิน-*-

Comment

• คลิกขวา Properties > Details > Property Hardware Ids แล้วดูตรง DEV_XXXX
                เสิร์ชหาในกูเกิ้ลดูครับ

Comment

• ลบเลย
                  Last edited by RN_33; 7 Jul 2011, 14:34:00.

Comment

• ลบด้วย
                    Last edited by V-FrIeNd; 7 Jul 2011, 14:36:35.

Comment

• เจอแล้วครับขอบคุณมาก ที่แท้มันคือLenovo Energy Management Driver -*- ผมโหลดมาแล้วนะแต่ผมอินสตอแบบอัพเดทไดร์เวอร์ มันลงไม่ได้กับไดร์เวอร์ตัวนี่ ต้องกด.exeมันถึงลงได้ อิอิกำ

Comment

energy management ครับ Utility ของ Lenovo ^^

Comment

• ^รับแซ๊บครับ^^

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ลบด้วย
                            อ๊ะ ลบอะไรกันหรา

Comment

• SONY Vegas Pro 10.0e Build 738 release !!!

ขอให้รองรับ OpenCL ซะที

Comment

SONY Vegas Pro 10.0e Build 738 release !!!

ขอให้รองรับ OpenCL ซะที
                                สาธุ
                                Last edited by ScaryReaDy; 8 Jul 2011, 03:12:17.

Comment

Working...
                                X