Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    อัพเดทไดร์เวอร์ VGA ล่าสุดหรือยังครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ^
      อัพเดทไดร์เวอร์ VGA ล่าสุดหรือยังครับ
      ความรู้อีกแล้ว รุ่นที่ใช้พอดีด้วย

Comment

• ถึงว่าคะแนนกราฟิคและเกมมันแปลกๆ มองในแง่ดีคือเซ็ตอับระบบAMDไม่เป็น มองในแง่ร้ายคือหมกเม็ด

รบกวนท่านประธานตั้งกระทู้รีวิวขึ้นมาเทียบเลยครับ เอาแบบละเอียดๆเลยครับ โดยเฉพาะส่วนGPU ขอแบบIGP Discrete และCrossfire

Comment

• อีกเว็บที่เป็นพี่น้องกัน เทส3dmark11 ได้ 1246

Comment

• ท่านประธานครับคือผมชื้อประกันจากในเวปนี้เป็น 3 ปีอ่ะครับผมเค้าต่อจากs/nอ่ะครับผมอยากทราบว่าถ้าผมเอาเข้าศูนย์เขาจะถามหาใบเสร็จที่เราต่อประกันไหมอ่ะครับหรือเค้าเช็คอย่างเดียวอ่ะครับท่านประธานnbผมจะปีแล้วเหลือ20วันครับแบตไป6เปอเซนนี่ปกติไหมครับเอาเข้าศูนย์ไปทำความสะอาดฟรีไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อยู่ในประกันก็ฟรีครับ
              ระยะประกันเช็คได้ในเว็บเลยครับ

Comment

• มันเกิดมาเพื่อเกมส์จิงๆ @___@" A8 จ๋า มาไวๆน๊าาาา (บ่นตั้งแต่ พี่น่อมละ ตังไม่พอซื้อ 55+)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  เพิ่ม 3DMark11

ของผมได้แค่ 1600 เอง

Comment

• 1600-1700 ต่างกันเล็กน้อย อาจจะแตกต่างที่โปรแกรมลงไป เซอร์วิสต่างๆ ผมแทบไม่ได้ลงของ Asus เลย ลงแค่ ที่ปรับปุ่ม Fn
                    อย่างน้อยก็ถือว่าใกล้เคียงกันไม่ใช่ได้แค่ 1200-1300

Comment

• เข้าด้วยคนคับ K43TA คับ

Comment

• Acer crystal Eye หาไม่เจอ งะ ช่วยที่.............................................

Acer 4535 G ใช้ os win7 pro 32 bit ติดตั้ง Driver Acer crystal Eye แล้ว มันใช้ไม่ได้ จะเล่น Msn ไม่ได้เลย กูรู ท่านใดช่วยที ครับ หรือจะเปลี่ยน ไปเป็น xp เหมือนเดิม แต่ไม่อยากถอยหลังเข้าคลอง งะ ได้โปรดเถอะ

ขอบพระคุณอย่างแรง......... หรือตอบทาง Mail ก็ได้ครับ rapeepong@hotmail.com
                        Last edited by path06; 19 Jul 2011, 14:01:20.

Comment

ไม่ได้ต่อครับ 2 ปี แต่ต้น
                          ผมล่ะงงสรุปประกันรุ่นนี้มัน 2 รึ 1ปีกันแน่เนี่ย รึขึ้นอยู่กับร้านที่ซื้อ ครับ

Comment

• หาแนวร่วมประท้วงเรื่องประกันดีมั้ยครับ รุ่นเดียวกันราคาเดียวกัน แต่ประกันดันต่างกัน(1 ปีกับ 2 ปี) เพราะของ lenovo เค้าก็มีปัญหาเรื่องประกันกันทีแล้ว

Comment

• ปัญหาที่สอง ตามและครับ ปัญหาเรื่องสียังไม่ได้เอาไปเคลมเลย

Comment

• Originally posted by path06 View Post
                                Acer 4535 G ใช้ os win7 pro 32 bit ติดตั้ง Driver Acer crystal Eye แล้ว มันใช้ไม่ได้ จะเล่น Msn ไม่ได้เลย กูรู ท่านใดช่วยที ครับ หรือจะเปลี่ยน ไปเป็น xp เหมือนเดิม แต่ไม่อยากถอยหลังเข้าคลอง งะ ได้โปรดเถอะ

ขอบพระคุณอย่างแรง......... หรือตอบทาง Mail ก็ได้ครับ rapeepong@hotmail.com
                                ผมคิดว่าน่าจะลงไดร์เวอร์ผิดตัวหรือป่าวครับ เพิ่งลงวินให้ 4535G + 4535 ก็ใช้ได้ปกตินะ หรือกล้องท่านอาจจะไปเกิดใหม่เเล้วมั้ง - -

Comment

Working...
                                X