Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เอาใหม่ 18,200 ประกัน 2 ปี

Ram 4 GB 900 บาทเองหรออออ!!!~~~~ O_o!!

Comment

• ตอนนี้ 870 แล้วครับ

DDR3(1333, NoteBook) 4GB. Kingston "Ingram/Synnex" PC3 10667 * Bus 1333 870

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
        ผมคิดว่าน่าจะลงไดร์เวอร์ผิดตัวหรือป่าวครับ เพิ่งลงวินให้ 4535G + 4535 ก็ใช้ได้ปกตินะ หรือกล้องท่านอาจจะไปเกิดใหม่เเล้วมั้ง - -
        ถ้าเปิดจากโปรแกรม Acer crystal Eye มันใช้ได้เฉพาะถ่ายรูปเราเอง แต่ใช้กับ MSN มันเหมือนหากล้องไม่เจอ อะ ทำไงดี ไม่เชื่อลองเปิดใช้กับ MSN ดูคิดว่าไม่น่าได้ ชัวร์

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ^
          อัพเดทไดร์เวอร์ VGA ล่าสุดหรือยังครับ
          ขอบคุณมากคับ ตรวจสอบแล้วทางร้านได้ลงไดร์เวอร์ V.เก่ามาให้

Comment

• คือว่าจะไปถอย Z465 มาแล้วไม่ทราบว่าต้องลงโปรแกรมอะไรมั้งครับอย่าง win7 ultimate 64bit หาโหลดได้ที่ไหนครับเอาาแบบตัวที่ยังไม่ดัดแปลงเลยอ่ะครับแล้ว activate win7หาได้จากไหนครับ

Comment

• หาโหลดได้ตามเวปบิตครับ ลงโปรแกรมตามการใช้งานครับ

Comment

• โปรแกรมที่ต้องใช่งานอ่ะครับพอรู้บ้าง แต่โปรแกรมติดเครื่องอย่างไดร์เวอร์การ์ดจอ กล้อง อะไรอย่างนี้อ่ะครับ ต้องลงอันไหนบ้างครับ พอดีไม่ค่อยมีความรู้ด้านลงโปรแกรมเครื่อง ขอคำอธิบายหน่อยนะครับ

ปล.แล้วwin7ที่แจกกันตามบิทเค้าปรับแต่งกันเยอะแล้วมีแบบที่ยังไม่ปรับแต่งไหมครับ

Comment

• ลองถอดแบตแล้ว เล่นเน็ต ฟังเพลง (เสียบ X-Fi Go!) ไปประมาณ 10 นาที

Originally posted by ZheZha View Post
                  โปรแกรมที่ต้องใช่งานอ่ะครับพอรู้บ้าง แต่โปรแกรมติดเครื่องอย่างไดร์เวอร์การ์ดจอ กล้อง อะไรอย่างนี้อ่ะครับ ต้องลงอันไหนบ้างครับ พอดีไม่ค่อยมีความรู้ด้านลงโปรแกรมเครื่อง ขอคำอธิบายหน่อยนะครับ

ปล.แล้วwin7ที่แจกกันตามบิทเค้าปรับแต่งกันเยอะแล้วมีแบบที่ยังไม่ปรับแต่งไหมครับ
                  หาตัวที่ไม่มีแอคทีฟอัตโนมัติก็โอเคแล้วครับ
                  Last edited by V-FrIeNd; 20 Jul 2011, 00:12:25.

Comment

• AMD

Intel

Comment

ลองถอดแบตแล้ว เล่นเน็ต ฟังเพลง (เสียบ X-Fi Go!) ไปประมาณ 10 นาที

หาตัวที่ไม่มีแอคทีฟอัตโนมัติก็โอเคแล้วครับ
                      ถอดแบต เล่น o_O!!!

Comment

• Originally posted by kkungvs1 View Post
                        ถอดแบต เล่น o_O!!!
                        จะบอกว่าถอดปลั๊กรึเปล่าครับ อิอิ

Comment

• กร๊ากถอดปลั๊ก ใช้แบตเล่น พิมพ์รวบเลยซะงั้น -*-

Comment

• 55555555555555555555555555555555555

Comment

• แล้วนอกจากwin7 โปรแกรมหลักต้องลงอะไรมั้งครับ แล้วการแฟชไบออสของรุ่นz465มันมีปัญหาเหรอครับ

Comment

• Originally posted by ZheZha View Post
                                แล้วนอกจากwin7 โปรแกรมหลักต้องลงอะไรมั้งครับ แล้วการแฟชไบออสของรุ่นz465มันมีปัญหาเหรอครับ
                                ผมขอตอบแทนนะคับ รุ่นนี้มีปัญหาคับ ของผมซื้อมาได้4วัน แฟชไบออสได้ตามปกติ แต่จอเปิดไม่ขึ้น แฟชกลับได้แต่ทำงานไม่เสถียร เมนบอร์ดพังเลย เห็นศูนย์เขาบอกรุ่นนี้อย่าแฟชเด็ดขาดอ่าคับ ผมต้องรอ 1 เดือนเลย ตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย

Comment

Working...
                                X