Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งสอย A6 มาหมาดๆ ขอแอบมาสิงในนี้ด้วยคนครับ ^^

Comment

• ยินดีต้อนรับ Llano ทุกท่านครับ ฮ่าๆ

Comment

• ท่านวีครับพอจะบอกที่โหลดwin7ultimateแบบยังไม่ปรับแต่งได้ไหมครับพอดีไม่ค่อยได้โหลดบิทเลยไม่ค่อยรู้เรื่องครับ
        Last edited by ZheZha; 24 Jul 2011, 00:25:53.

Comment

• เว็ปนี้ไม่มีชื่อนะครับ OCZ โชว์ IP ด้วย ระวังโดนสอย ไม่มีได้ไงหว่า ผมก็โหลดจากที่นั่นเเหละ

Comment

• เด๋วพรุ่งนี้ได้เครื่องอย่างไงจะมารายงานผลนะครับ

Comment

• กำเลย ดันลงไดร์เวอร์ A 6 ตัวเดิมๆจากแผ่น ไม่ทันมาดูของทั่นประธาน

ถ้าลงใหม่มันจะดีกว่าเดิมเยอะไหมครับ ใครลงแล้วช่วยตอบที

Comment

• ตัวเดิมๆถ้าใช้ได้ดี ไม่มีปัญหา ก็ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ

Comment

• ไม่ทันแลวครับทั่น ลงเสร็จเรียบร้อย แต่ซื้อมาทั้งทีมันต้องลองงงง อิอิ ^^

Comment

• นานๆเข้ามาที เห็น A6 อยากสอย มันมีแบบ 12" ป่าวพอดีชอบใส่กระเป๋าไปกับไอแพด2 ใหญ่ๆแบกไม่ไหว ^^"

Comment

• Originally posted by reconnang View Post
                      นานๆเข้ามาที เห็น A6 อยากสอย มันมีแบบ 12" ป่าวพอดีชอบใส่กระเป๋าไปกับไอแพด2 ใหญ่ๆแบกไม่ไหว ^^"
                      ท่าทางจะไม่มีอะท่าน คงมีแค่ที่ใส่มาใน e-350 นะคับ

Comment

• ตอนนี้อยากได้ Thinkpad 11.6" E-350 แฮะ

Comment

• ท่าน V-FrIeNd ตั้ง paging file 6000-6000 ไว้ทำไมหรอครับ ในเมื่อแรมก็มีตั้ง 8Gb แล้ว..

ผมไม่ทราบจริง ๆ น่ะครับ!

Comment

• CrossFire มันเขียน paging มากครับ
                            ถ้าปิดไปเลย บางเกมอาจจะเด้ง ลองดูได้ ^^

Comment

• ดอทเอ ถ้าเปิด high perform มันจะจอฟ้าเล่นไม่ได้ แต่ถ้าเปิดแบบ power save ปรับ hi ทุกอย่างเล่นเลื่นมากมาย คิลกระจาย อิอิ

มีใครเป็นแบบผมมั้ยคัฟ

Comment

• ไม่เป็นครับ

ถ้าลงไดร์เวอร์ตัวเก่า แล้วอัพตัวใหม่แบบอัพเกรด
                                ให้ลบตัวเก่าให้เกลี้ยงแบบละเอียด แล้วลงตัวใหม่อย่างเดียวครับ

Comment

Working...
                                X