Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้พาน้องอีกคนไปฟอร์จูน จัดมาละครับ Dell Vostro 3450 HD6630M

Comment

• Comment

• Comment

• สมาชิกในคลับ ใครว่าง DotA บ้าง เห็นเมื่อวานแว๊บๆ

Comment

• = =)/ ยกมือ ขอทีมลงไดรเวอร์เครื่องน้องแป๊บ

Comment

• o/ ขอด้วย 1 ที่ครับ

ประจำทัวนาเม้น 30 ชื่อ [Mr]MasK

เวลาจะนูปก็นูปใจหาย แต่เวลาโหดก้อโหดแทบตาย - -"
              Last edited by bank11329; 25 Jul 2011, 21:08:08.

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                วันนี้พาน้องอีกคนไปฟอร์จูน จัดมาละครับ Dell Vostro 3450 HD6630M
                ไม่ทราบว่าเจอ Thinkpad Edge E125 บ้างป่ะครับ สนใจอยู่

Comment

• มีหลายร้านครับ ในสุดชั้น 3 บนชั้น 4 กลางชั้น 4 ทางเดินชั้น 4 เท่าที่เห็น

แต่ที่น่าสนใจก็ E420 นี่แหละ สเป็กเท่า Vostro 3450 แต่บอดี้ในให้อารมณ์ Thinkpad ร่วมสมัยมาก

Comment

• เข้ามารายงานตัวก็หน้า 680แล้ว !!! บ๊ะ อยู่ยืนยาวดีจริงกระทู้นี้ ^^

เพิ่งสอย ThinkPad E125 มาใช้งานครับ (AMD Fusion E350) โดนใจ เล็ก เบา ถึก ทน !!! (อัพ ram = 4GB แล้ว ของเดิมเค้าให้แค่ 2)

เล่นเกม 12tails Online พอไปวัดไปวาได้ ค่อนข้าง Smooth เลยล่ะ แต่ก็มีสะดุดๆ อยู่บ้าง ตามประสา CPU ประหยัดไฟ แต่ปัญหาหลักๆ คือแย่งลูทไม่ทันชาวบ้านเค้า เกมนี้กิน CPU ด้วย E350 แข่ง 4-6 core ไม่ไหว T_T (เพราะปกติเล่น PC B50 @3.7GHz ก็แย่งลูทชาวบ้านเค้าได้ตลอด 555+)

Comment

• รายงานตัวด้วยคนครับ ThinkPad E125 เหมือนกันครับ

Comment

• ขอลงชื่อเข้าคลับด้วยคนครับ K43TA (A6-3400M+HD6720G2)

Comment

• เฮ้อ นาอิจฉาจัง
                          เห็นแต่ละคนซื้อเครื่องใหม่กันเต็มเลย
                          ส่วนเราก็ทนใช้ 4535G ไปก่อน อิอิ
                          ยังรักเครื่องนี้อยู่ครับ

Comment

• จขกท. ขอลาพักร้อน ประมาณ 1 อาทิตย์ เนื่องจากป่วย

Comment

• =_= หนาว เลยต้องพักร้อนสินะท่านประธาน

Comment

• ขอฝากไว้ให้ดูนะครับ
                                Acer Aspire 4560-4334G50Mnkk/C016
                                CPU AMD A4-3300M (1.90 GHz, 2 MB L2 Cache) up to 2.5 Ghz
                                Chipset AMD A70M Fusion Controller Hub
                                Graphic Chip AMD Radeon HD 6480G 64bit 512Mb
                                Memory 4 GB DDR3
                                Hard Disk 500 GB 5400 RPM
                                Drive DVD Writer (Dual Layer Support)
                                Details Acer Crystal Eye high-def webcam 1.3
                                USB 2.0 3
                                USB 3.0 No
                                Firewire No
                                D-Sub/VGA Yes
                                e-SATA No
                                HDMI Yes
                                Card Reader 5 in 1
                                Wireless Lan Acer lnviLink Nplfy 802.11b/g/n Wi-Fi CERTIFIED
                                Bluetooth Yes
                                LAN Yes
                                Details Li-ion 6 Cells Battery
                                ราคา รวมVATแล้ว 14873 แต่ได้มาราคา 14400 JIBที่งานคอมมาร์ทครับ

ของที่ได้มาครับเยอะดีครับแต่ทำไมไม่ได้เสื้อI LOVE APUนะอยากได้

ของแถมจากJib ครับ ดีจังให้มาคุ้มเลย

ของในกล่องครับ

มาแล้วครับ...

ด้านหลังครับ

ดูสารคดีดวงดาวแบบ HD 1080p แบบ3Dครับ

ดูหนังแบบ 720p ครับ ทำไมcpuยังใช้งานเยอะอยู่เลยครับ

Dirt2 ครับ ลื่นดีครับ จะลงDirt3แล้วครับแต่ไม่มีสายLANต่อครับเลยไม่อยากโอนข้อมูลผ่านwifiมันช้าครับ

ลื่นดีครับชอบๆพอใจครับ

มาแปลกเหมือนกัน

ขอจบแค่นี้ก่อนนะครับถ้ามีอะไรเพิ่มผมเอามาลงนะครับ
                                Last edited by panut3617; 26 Jul 2011, 20:21:47.

Comment

Working...
                                X