Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รีวิวเเหล่มเลยครับ

Comment

• มีใครพอจะแนะนำเรื่องไล่สีของรุ่น k43ta-vx005d ได้บ้างครับว่าเราต้องสังเกตอย่างไงบ้างเด๋วมันจะเกินประกัน7วันเอาอ่ะครับ ตอนนี้ที่เห็นแทบบาร์ล่างสีไม่เท่ากันครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
        รีวิวเเหล่มเลยครับ
        ขอบคุณนะครับ ถ้ามีอะไรเพิ่มผมเอามาลงครับตอนนี้ขอตัวไปอ่านหนังสือสอบก่อนครับ

Comment

• แหล่มเลยครับ

K43TA-VX005D จะหาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับ วันนี้เดินซีคอน เสรี ไม่เจอสักร้านยกเว้นITCityครับ

Comment

• ร้านกล้วยน่าจะมีนะครับ ถ้าไม่มีสามารถสั่งได้ครับ ตอนนี้ผมสั่งให้น้องชายอยู่ครับ น่าจะได้วันนี้

Comment

• Catalyst 11.7 is coming out tomorrow, and I hope to release a bonus driver as well :-)

พรุ่งนี้จะมีไดร์เวอร์ใหม่มา(อีก)และ แต่ไม่มีเครื่องให้ลอง -*-

Comment

• ขอreview Think Pad หน่อยครับ อิๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  Catalyst 11.7 is coming out tomorrow, and I hope to release a bonus driver as well :-)

พรุ่งนี้จะมีไดร์เวอร์ใหม่มา(อีก)และ แต่ไม่มีเครื่องให้ลอง -*-
                  เครื่องไปไหนหรอครับ?

Comment

• เข้ามาดูแต่ละครั้ง ...........

ฮือๆๆๆ น่าอิจฉาาาา

Comment

• 11.7 จะมาแล้วหรอครับมาพร้อม bios เลยรึเปล่า

Comment

• AMD A6-3650 (FM1) กับ ATHLON II X3 445 ตัวไหนแรงกว่ากันอะครับ

Comment

• acer 4552g นี่ cpu ไม่ตรงกับสเป็กที่ติดมามีปัณหากับประกันหรอเปล่า

Comment

• A8-3510mx ราคาเท่าไรคับ หยุดตามไปพักหนึ่งไม่ได้ดูเลย ว่าจะซื้อ Notebook ใหม่
                            เห็นใน youtube A8-3510mx แรงกว่า i7-26300qm

PC ซื้อ ASUS CROSSHAIR V FORMULA มาแล้ว แต่ x8ยังไม่ออก T_T

Comment

• Acer Aspire One D522-C5Ckk/c027
                              CPU:AMD C-50 (1.00 GHz, 1 MB L2 Cache)
                              VGA:AMD Radeon HD 6250
                              RAM:1 GB DDR3
                              HDD:320 GB 5400 RPM

ราคา: 6,990 บาท
                              http://****************/notebook/351...5Ckk:c027.html

Comment

• ^
                                ^
                                ^
                                ^

6990 เพิ่มแรม 4 กิ๊ก อีก 900 ก็ 7890 เองง่ะ ถูกมากกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
                                X