Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      AMD C-50 1.00 GHz กับ Youtube 1080p อีกรอบ คราวนี้ใช้ Opera กินแยะกว่า Chromium แต่ก็ยังลื่นๆ
      (เพลงโฆษณาไรไม่รู้ 555+)...
      โอเปร่ามันก็ราวๆนั้น ใช้ดีไม่ค่อยหนักเครื่อง(แต่หนักเมมเยอะเมื่อใช้นานๆ - -")

ส่วนอันนี้ เล่นRA3 ได้รอบนึง ไม่นานแระเดี๋ยวจะลองส่งศูนย์ดู(หาฤทธิ์วันส่งไม่ได้ที) รู้สึกได้ชัดว่าลมออกเบามาก

Comment

• แต่อาจจะเกี่ยวกับ USB Filter ที่ลงจาก Asus แล้วมาลง 11.7b ทับ มันจะหลอน คีย์บอร์ดน่าจะใช้บัส USB
        V-FrIeNd--คีย์บอร์ดน่าจะใช้บัส USB คืออะไรครับไม่ทราบจริง--แต่ c-50 นี่แรงพอตัวเลยครับ แต่ คีย์บอร์ด ชอบ หลอน กดไม่ได้

Comment

• ทำตามที่บอกสิครับ

Comment

• Originally posted by rakna24h View Post
            ท่านประธานมีคำถาม 1 คำถามครับผม คือเครื่องผม ASUS ตัว E-350 ลง Win7 64bit driver 11.6 - 8.86จากคลับ AMD ใช้งานตัวสลับหน้าจอไม่ได้อ่ะครับ เวลากด fn+ปุ่มสลับจอ มันจะขึ้น LCD Only เท่านั้นครับ ตามรูป ต้องเข้าไปเซตค่าอะไรตรงไหนรึป่าวครับ

[ATTACH=CONFIG]1273536[/ATTACH]
            ท่านประธานลืมผมแน่เลย Y_Y

Comment

• BIOS มาแล้ว อัพให้ทีนะครับ วานบอกวิธี ทำให้ด้วยนะครับ อยากรู้จริงๆว่า สีจะเนียนแค่ไหน k43ta เห็นบอกว่าจะมาวันนี้

Comment

• รอด้วยคนน่ะครับ

Comment

• รอชมครับผม

Comment

• Originally posted by rakna24h View Post
                    ท่านประธานมีคำถาม 1 คำถามครับผม คือเครื่องผม ASUS ตัว E-350 ลง Win7 64bit driver 11.6 - 8.86จากคลับ AMD ใช้งานตัวสลับหน้าจอไม่ได้อ่ะครับ เวลากด fn+ปุ่มสลับจอ มันจะขึ้น LCD Only เท่านั้นครับ ตามรูป ต้องเข้าไปเซตค่าอะไรตรงไหนรึป่าวครับ

[ATTACH=CONFIG]1273536[/ATTACH]
                    Win7 มันมีเลือก display อยู่แล้วนิครับ ไม่ต้องไปใช้ fn key ของเครื่องหรอก มันไม่รู้หรอก
                    แค่กด windows key + p ก็ใช้ได้แล้ว

Comment

• ไบออส กับ ไดร์เวอร์ ของรุ่น K43TA-VX005D นี้มาหรอยังครับเห็นว่าจะให้โหลดวันนี้

Comment

• AMD Z-01 จะมาเมื่อไหร่หว่า อยากได้แท๊ปเล็ต แต่อยากได้เป็น Z-01 (C-50 ลด TDP)

อันนี้ลองใน IE9 กินเยอะกว่า Opera นิดหน่อย แต่ก็ยังลื่น

Last edited by V-FrIeNd; 1 Aug 2011, 10:55:56.

Comment

• Originally posted by f44 View Post
                          ไบออส กับ ไดร์เวอร์ ของรุ่น K43TA-VX005D นี้มาหรอยังครับเห็นว่าจะให้โหลดวันนี้
                          http://www.asus.com/Notebooks/Versat...43TA/#download

ลองนั่งเฝ้ากด F5 เลยครับ อิอิ

Comment

• ...

Originally posted by siligon_gt View Post
                            Bios final ครับ
                            http://free-upfile.com/cx680o8tjyzn
                            ในเว็ป น่าจะยังไม่ได้ลงมั้งครับ

V.206 เทสแล้ว ok

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              ...
                              ใช้ได้แล้วหรอครับ

Comment

• ใส่ชุดนักเรียนมาเลย
                                น่าจะใส่ชุดเด็กมหาลัยนะ อิอิ

Comment

Working...
                                X