Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 218756 703 583 660 221 12

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      218756 703 583 660 221 12
      12 นี่ท่านประธานไม่น่าพลาดน่ะ เดือนนี้มีวันแม่

Comment

• กรี๊ดดดด อัพไบออสแล้ว ที่ไล่สีไม่เนียนหายแล้วครับ ^^

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
          Win7 มันมีเลือก display อยู่แล้วนิครับ ไม่ต้องไปใช้ fn key ของเครื่องหรอก มันไม่รู้หรอก
          แค่กด windows key + p ก็ใช้ได้แล้ว
          อ้อ เป็นอย่างนี้นี่เอง ขอบคุณครับ

Comment

• ขอโทษนะครับผมใช้ dell vostro3450 ตอนนี้ไดรเวอร์อันไหนใหม่สุดอ่ะครับ จะลงที่มันมีชิบเซตของ amd ด้วยจะเป็นไรมั้ยครับ

Comment

• V-FrIeNd ---ลองลง ไดร์เวอร์ การ์ดจอ ตัวใหม่ ตามที่บอกแล้วครับ คีย์บอร์ด ยังมีอาการ ค้าง บ้าง ต้องรีสตาร์ท

Comment

• ผมใช้โปรแกรม MPC ที่ได้แจกไว้ข้างหน้า แต่ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้อะครับ ตรงเงา

Comment

• ^
                  ^
                  ใช้ coreAVC หรือป่าวครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by grantado View Post
                      ^
                      ^
                      ใช้ coreAVC หรือป่าวครับ
                      ใช้ครับ

Comment

• Originally posted by SAKURABB View Post
                        ใช้ครับ
                        ลองใช้เวอชั่น 2.5.5.0 ดูครับ เพราะตอนแรกผมใช้ 2.5.1 ภาพผมก็เป็นแบบนี้แหละ

Comment

• Originally posted by SAKURABB View Post
                          ผมใช้โปรแกรม MPC ที่ได้แจกไว้ข้างหน้า แต่ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้อะครับ ตรงเงา
                          โน้ตบุ๊ครุ่นไหน ใช้การ์ดจออะไรเล่นครับ

Comment

• ก็ดี แต่ผมซื้อรุ้น a6 มันไม่แถมแผ่นไดร์เวอร์ให้ พอไปถามร้านก็บอกว่า รุ่นนี้ไม่มีแผ่นไดร์เวอร์

ผมยังเซงอยู่เลย แต่หาไดร์เวอร์ครบหมดละ 555+

Comment

• อัพ bios asus k43ta-vxoo5d

ทำยังไงครับอัพไม่เป็น

ขอบคุณครับ

Comment

• ผมใช้ coreAVC2.5.1ครับ

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                โน้ตบุ๊ครุ่นไหน ใช้การ์ดจออะไรเล่นครับ
                                รุ่นนี่ครับ http://www.*****************/web/not...ex.php?nb=3446

Comment

Working...
                                X