Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ ถึงคนที่แคพหน้าจอมา... ผมจะพยายามเข้าใจว่าคุณหมายถึงไล่สี ไปอ่านกระทู้รีวิว Asus ของตาวีเลยครับ

ส่วนเรื่อง GPU มันจะ CF ขึ้นอยู่กับแค่ว่าแอพมันรองรับมั้ย แค่นั้น ถ้าไม่มี Profile รองรับ โดยมาก

การเซ็ต High Performance (ในการตั้งค่าการ์ดจอ) จะเป็นการแยกว่า จะเอาแค่ APU หรือตัวแยกให้ทำงาน

Comment

• Crysis 2 แคร๊กใหม่หรือยังอ่ะ V1.9
      46,852 KB Date Modified 3/7/2554 20:16

Comment

• คุณ vfriends ยังมี HD Player เวอร์ชั่นที่ใช้ K-lite 7.5.0+K-lite update 7.5.6 เก็บไว้อยู่รึเปล่าครับ
        พอดีลง v 7.6.0 แล้วบางไฟล์มันเล่นไม่ได้น่ะครับ
        พอดีใช้ system restore กลับมาเหมือนเดิมแล้ว
        แต่อยากได้ตัวติดตั้งน่ะครับ

Comment

• หาได้ในนี้เลยครับ
          http://www.codecguide.com/

Comment

• คือที่แคปรูปให้ดูอะครับ เวลาผมเล่นเกม มันก็จะมีเส้นตรงกลางจออะครับ ทำงานก็มีครับ
            ผม Flash Bios + ลง 11.7WHQL เรียบร้อยแล้วอะครับ แต่ก็เหมือนเดิมครับ T.T แก้ยังไงดีครับ มันรู้สึกเคืองๆอะครับ
            รูปที่ลงมานี้ ถึงผมลองปรับแบบ Fullscreen แล้ว มันก็ยังมีเหมือนเดิมอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• ^
              มองไม่เห็น เส้นไหนครับ

Comment

• มันเป็นที่จอละ ไม่ใช่ที่ภาพ

คุณมองภาพบนจอที่เป็นเส้น มันก็เป็นเส้นเฉพาะจอคุณสิครับ - -'

Comment

• มองไม่เห็นเส้นเหมือนกันครับ อาการแบบนี้จอ LCD เจ๊งหรือเปล่า ถ่ายรูปมาจะดีกว่าน่ะ

Comment

• ขออยู่ด้วยคนครับ ตาม ท่าน heer_nut ท่าน v_friend มา

ผมใช้ amd phenom2 4core lenovo ครับ

Comment

• พี่ป๊อปผมได้ไอซีที สุดยอดเลย อิอิ

Comment

• Comment

• 2253+268.83 ไม่ผ่าน

Comment

• ไม่มีปัญหาครับ !!

Comment

• User Error เองเปล่า

อ่อน!

555555555

Comment

• ประธานแวร๊ง =_=

Comment

Working...
                                X