Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Originally posted by ubontown View Post
      กำ ย้ายฐานทัพไปใหนกันครับปายด้วยยย....
      NBS Board คับ

Comment

• แล้วจะมีที่ใหนให้ผมสิงอีกบ้างครับ พอดีไม่ค่อยสันทัดด้าน notebook ก็เลยได้แค่ตามอ่าน แต่อยากร่วมแจมการพัฒนาของ AMD มีที่ไหนเหมาะบ้างหว่า

Comment

• ไปด้วยๆๆ

Comment

• ไปๆๆๆ ไปกัน ไอ้เสือ....ถ๊อยยยยย

Comment

• Originally posted by ok.chok View Post
              ไปๆๆๆ ไปกัน ไอ้เสือ....ถ๊อยยยยย
              +1 เลยท่าน 555+

Comment

• ตามไปแล้วเช่นกันเด้อ

Comment

• ย้ายด้วยครับ

Comment

• ตามไปเจิมหน้าแรกทัน อิอิ

Comment

• เข้าคลับมา งง เลย หน้าแรกหายไปไหน นึกว่า กระทู้ล่ม

/me เก็บของย้ายตามไป

Comment

• ไปด้วย

Comment

• เหอะๆตามไปแล้วนะครับ

Comment

• สอยมาแล้วครับ A6-K43T ขอเข้าด้วยคนนะครับ ได้ความรู้จาก Club เยอะเลยครับสำหรับคนที่ใช้ AMD ขอบคุณที่ช่วยแบ่งปันความรู้และ Softwere ครับ

Comment

• 555
                              เข้ามาแล้วก็ไปบ้านใหม่ต่อเลย

Comment

• มัวไปซื้อ NB อยู่เค้าย้ายหนีกันหมดแล้ว ไปด้วยคร้าบ....

Comment

Working...
                                X