Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาถึง งงเลยอะไรหายไปไหน

/me วิ่งตามไปแทบไม่ทัน

Comment

• ของผมใช้ DELL Inspiron N4050-U560504TH ลงไดร์เวอร์ตัว 11.7 ไม่ได้ครับ ทำตามที่บอกแล้วครับเกี่ยวกับโน๊ตบุ๊คสลับการ์ดจอ แต่พอลงเสร็จกลับใช้ไม่ได้เข้ากันกับ amd radeon hd 6470m ไม่ได้เลยครับ ตรง device ขึ้นเป็นเครื่องหมายตกใจสีเหลืองๆครับ แล้วก็ไม่มี catalyst contol center ด้วยครับ ใครรู้ช่วยผมทีครับ

Comment

• http://****************/notebook/388...U560504TH.html

ตัวนี้อะครับช่วยดูให้ผมที

Comment

• ท่านประธานครับ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องโน๊ตบุ๊กต้องเครมประกัน ไปที่ศูนย์ Acer เขาบอกต้องใช้ ใบเสร็จ ใบกำกับภาษี แนบถึงจะเครมได้ คือผมต่อจากในเน็ตในเวปนี้แหละครับเป็น 3 ปีแล้วอ่ะครับ เลยไม่มีใบเสร็จแล้วจะทำอย่างไรดีครับ ผมมีใบเสร็จแต่ไม่ตรงกับพี่ที่เขาต่อให้ใหม่อ่ะครับ คือเครื่องผมหมดประกัน 08/07/11 อ่ะครับ แต่พี่เค้าต่อเป็น 31/10/13 อ่ะครับ จะทำอย่างไรดีครับ เครียดเลย ผมสามารถใช้อะไรแทนใบเสร็จ

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
            ท่านประธานครับ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องโน๊ตบุ๊กต้องเครมประกัน ไปที่ศูนย์ Acer เขาบอกต้องใช้ ใบเสร็จ ใบกำกับภาษี แนบถึงจะเครมได้ คือผมต่อจากในเน็ตในเวปนี้แหละครับเป็น 3 ปีแล้วอ่ะครับ เลยไม่มีใบเสร็จแล้วจะทำอย่างไรดีครับ ผมมีใบเสร็จแต่ไม่ตรงกับพี่ที่เขาต่อให้ใหม่อ่ะครับ คือเครื่องผมหมดประกัน 08/07/11 อ่ะครับ แต่พี่เค้าต่อเป็น 31/10/13 อ่ะครับ จะทำอย่างไรดีครับ เครียดเลย ผมสามารถใช้อะไรแทนใบเสร็จ
            http://****************/vbforum/showthread.php/44118

ปกติว่าจะไม่ตอบแล้วนะครับ ID นี้เอาไว้ขายของอย่างเดียวแล้ว เพราะว่าโดนไล่ไปเล่นที่อื่น เข้าไปตามลิงค์เลยครับ

Comment

• เข้ามา งง เลย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000
                ฉันอยากจะย้ำอีกสักครั้งให้เธอฟังฉัน ว่าคลับย้ายไปแล้ว[ATTACH=CONFIG]1297158[/ATTACH]
                ผมจะตามไป

Comment

• ดันฮึบๆ เตรียม ย้ายบ้านกันด้วยชาว AMD

Comment

• Originally posted by vasabi69 View Post
                    ดันฮึบๆ เตรียม ย้ายบ้านกันด้วยชาว AMD
                    เค้าย้ายไปหมดเเล้วบิ A8 มาเเล้วนะ ดูราคาซะ

Samsung NP305V4Z-S01TH
                    CPU:AMD A8-3510MX (1.80 GHz, 4 MB L2 Cache up to 2.50 Ghz)
                    VGA:AMD Radeon HD 6640G2
                    RAM:6 GB DDR3
                    HDD:750 GB 5400 RPM

ราคา: 17,900 บาท
                    http://****************/notebook/403...V4Z-S01TH.html

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                      เค้าย้ายไปหมดเเล้วบิ A8 มาเเล้วนะ ดูราคาซะ

Samsung NP305V4Z-S01TH
                      CPU:AMD A8-3510MX (1.80 GHz, 4 MB L2 Cache up to 2.50 Ghz)
                      VGA:AMD Radeon HD 6640G2
                      RAM:6 GB DDR3
                      HDD:750 GB 5400 RPM

ราคา: 17,900 บาท
                      http://****************/notebook/403...V4Z-S01TH.html
                      ถูกเหลือเกิน 55555+ ไมหน้าเวบใส่ 21k

ปล.อ้าวโดนแก้แล้ว

Comment

• ปิดกระทู้ครับ สั่งลา สมาชิกทุกท่านย้ายไปที่ทำการใหม่กัน เข้ามาหน้าแรกตกใจเหมือนโดนผีหลอกอะ หายกันไปหมด

Comment

• MSI U270 กับ X 370 มันต่างกันตรงไหนเหรอครับ

แล้วตัวไหนเจ๋งกว่ากันเหรอ

Comment

• ตกลงโดนไล่เหรอแว้

Comment

• Goodbye La la ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Comment

• ไม่ใช่ว่ามีใครไล่ แต่ตอนนี้มาคลานเกาะขาให้อยู่ก็ไม่อยู่

Comment

Working...
                                X