Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ

Comment

• เดี๋ยวอัพเดทหน้าแรกใหม่ครับ

ตอนนี้รู้อะไรเป็นอะไรล่ะ

Comment

• Asus X42D P960 1.8GHz + HD6470

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          เดี๋ยวอัพเดทหน้าแรกใหม่ครับ

ตอนนี้รู้อะไรเป็นอะไรล่ะ

อ่า ท่านประธานจะกลับมาประจำการที่เว็บนี้อีกรอบหรอคับ

Comment

• ูู^^ รอ

Comment

• ^^ ครับ

Comment

• อิอิ เตรียมตัวย้ายบ้านกัน

Comment

• กลับมาแล้วหลออิอิ

Comment

• Comment

• Originally posted by verymai View Post

Comment

• 11.8 Official อัพเดทและ หน้าแรก
                        8.881 July 28 แต่ไม่ใช่ OpenGL 4.2

สรุปตัว Preview 8.88.8 (รองรับ OpenGL 4.2) ใหม่ฝ่า...

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          11.8 Official อัพเดทและ หน้าแรก
                          8.881 July 28 แต่ไม่ใช่ OpenGL 4.2

สรุปตัว Preview 8.88.8 (รองรับ OpenGL 4.2) ใหม่ฝ่า...
                          555 ซะงั้น แต่ก็ดีนะ จะได้ไม่ต้องลบแล้วลงใหม่บ่อยๆ driver มาเร็วกว่าจีบ ญ ติดซะอีก เหอๆ

Comment

• Originally posted by spiritfire View Post
                            555 ซะงั้น แต่ก็ดีนะ จะได้ไม่ต้องลบแล้วลงใหม่บ่อยๆ driver มาเร็วกว่าจีบ ญ ติดซะอีก เหอๆ
                            ว่าประธานรึป่าว

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                              ว่าประธานรึป่าว
                              เปล่าน้าาาาาาาาาา

Comment

• ตกลงท่านวีย้ายกลับมาที่นี้เหมือนเดิมแล้วใช่ไหมครับ แล้วบ้านโน้นยังเปิดต่อไปไหมครับ

Comment

Working...
                                X