Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    AMD Catalyst Application Profile - 11.8 CAP1

http://202.172.16.151/@OCZ%20AMD%20Z...re%20Profiles/
    ตัว 11.8 CAP1 มันช่วยอะไรเหรอครับ ผมไม่ทราบจิงๆ (ไม่ได้จะกวนครับ)

Comment

• ท่านวีครับ ตอนท่านวีเทส k43ta เซ็ทอะไรบ้างครับ คะแนน3dmk11ได้ตั้ง17xx ผมลองลง11.7b+11.7cap3แล้วเซ็ทmemตามแล้ว คะแนนก็ยังไม่ถึง1600เลยครับ

Comment

• เอาติ๊กตรง tesselation ออกครับ แล้วเลื่อนไปซ้ายสุด
        เป็นการโยนภาระให้ซีพียู

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          เอาติ๊กตรง tesselation ออกครับ แล้วเลื่อนไปซ้ายสุด
          เป็นการโยนภาระให้ซีพียู
          ครับผม เดี๋ยวลองดูครับ

มันไม่มีให้ติ้กถูกออกอะครับ ลองเลื่อนTess....ไปทางซ้ายสุดทั้งคู้แล้วคะแนนไม่ออกครับ

Last edited by Dej_SAVAGE; 24 Aug 2011, 21:22:52.

Comment

• Originally posted by popeyeja View Post
            เฃท่านได้แต่ไดมาบอกพิกัดหน่อยครับของหายากโคด
            สหพานิช เชียงใหม่ ครับผม

Comment

• Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
              ครับผม เดี๋ยวลองดูครับ

มันไม่มีให้ติ้กถูกออกอะครับ ลองเลื่อนTess....ไปทางซ้ายสุดทั้งคู้แล้วคะแนนไม่ออกครับ

หมายถึงใน CCC ครับ

Comment

หมายถึงใน CCC ครับ

แป่วววววววว

Comment

• ท่านประทานครับ ผมเพิ่งเล่นโนตบุคเป็นเครื่องแรก อยากรู้ว่า a6 ของผมทำไมเล่นเกมเฟชบุคหรือเกมเฟลชแล้วมันกระตุกอะครับ ผมต้องลงอะไรเพิ่มรึเปล่า

Comment

• ไม่ใช่ AMD เเต่เดี๋ยวมีรีวิว

Comment

• ช่วยที่ครับ กด สลับการ์ดจอ(ati 6730) แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ
                      แล้วมันก็ค้างอยู่ในโหมด High-performance GPU ตลอดเลยอ่ะครับ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                        ไม่ใช่ AMD เเต่เดี๋ยวมีรีวิว

อิจฉาคนได้เครื่องไหม่จังครับ เฮีย

Comment

• อยากรู้มานานละ CCC มันคืออะไรหรอครับ ไม่รู้จริงๆ

Comment

• ใช้ ASUS K53TA-SX119D ต่อ HDMI ออกไป LED32"

แต่ภาพบนจอ LED กระตุกครับ แก้ไขยังไง

แล้วดูตรงไหนว่า CrossfireX ทำงานครับ

Comment

• Originally posted by nongnarak5 View Post
                              อยากรู้มานานละ CCC มันคืออะไรหรอครับ ไม่รู้จริงๆ
                              มันคือชื่อย่อของ Catalyst Control Center หรือเป็นตัวควบคุมการทำงานของการ์ดจอ amd อะคับ เวลาคลิกขวาที่หน้า desktop ก็จะเจอมันอยู่บนสุด

Comment

• กลับมาแล้วดีใจจัง

Comment

Working...
                                X