Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เจอโน๊ตบุ๊คอย่างงี้หนาวคับอิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ตะกี้แค่ลองๆ อันนี้ของจริงครับ

เทพเกิ้น อิอิ
      ผมอยากเห็นซัก 4.0 อ่ะ

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
        เทพเกิ้น อิอิ
        ผมอยากเห็นซัก 4.0 อ่ะ
        กด LIKE คับ

Comment

• ตอนนี้ผมลองที่ 2.50 GHz ไฟ 1.10v น่าจะนิ่ง+ไม่ร้อนเกิน ล่ะ
          เล่น PES 2011 ยังไม่เกิน 70 องศา

Comment

• แนะนำโน๊ตบุค AMD ที่ราคา ชิดๆ20K ประมาณว่าเกินได้พันกว่าถึงสองพันไรงี้ไม่อยากบานปลายอะครับบแนะนำหน่อยครับ วันนี้ว่าจะไปดูที่แฟชั่น ใช้งานเล่นเกมส์เป็นหลักแล้วก็ทำงานเอกสารธรรมดา ไม่ได้ทำอะไรเป็นพิเศษใช้งานมันบ้านๆนี่แหละครับ

Comment

• K53TA จอ 15.6 นิ้ว เปลี่ยนแรมเป็น 4GB/1333 x 2

Comment

• K53TA จอ 15.6 นิ้ว เปลี่ยนแรมเป็น 4GB/1333 x 2
                ถ้าไม่พูดถึงเรื่องค่าย ในงบนี้เครื่องนี้เล่นเกมส์ ดีสุดใช่ป่าวครับ

Comment

• ถือว่าร้อนมากไหมอะคะ เวลาวางมือร้อน ๆ กลัว ๆเล่นเกมส์อยู่ด้วย

Comment

• เปิดเกมอยู่ด้วย ซีพียูทำงาน ขนาดนี้ถือว่ายังเย็นครับ

Comment

• พอเล่นไปสักพักอะคะพี่มันขึ้นบลูสกรีนดับไปเลย น่าจะเกี่ยวกับการครอสไฟปะคะ เพราะตอนเปิเกมส์มันจะเด้งขึ้นมาถามอะคะ หลายครั้งละ เหรอลองลงวินโดวใหม่ดี

Comment

• วินโดวส์ลงเองหรือร้านลงให้ครับ ถ้าร้านลง ก็ลงใหม่ครับ
                        ไดร์เวอร์การ์ดจอใช้ 11.8 WHQL (8.881.0) http://202.172.16.151/@OCZ%20AMD%20Z...%20AIO%20Pack/
                        ส่วนตรงที่มันเด้งขึ้นมา ตอนเข้าเกม คือให้ตั้ง Configure ครับ สำหรับเกมกดตั้งเป็น High Performance

Comment

• อิอิ จัดk53TA มาแล้ว แหล่มเลยยยยย 20200 อิอิ

Comment

• แรงๆ

Comment

• เวลาเล่นเกมส์เ่นไปสักพักจอฟ้าอีกแล้วคะ ทำไงดี รหัส สี่ตัวสุดท้าย 0101

Comment

• ตอบอันนี้ก่อนจ้า ลงวินเอง หรือช่างลงมา แล้วไดร์ฟเวอร์ใช้ตัวไหน

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                วินโดวส์ลงเองหรือร้านลงให้ครับ ถ้าร้านลง ก็ลงใหม่ครับ
                                ไดร์เวอร์การ์ดจอใช้ 11.8 WHQL (8.881.0) http://202.172.16.151/@OCZ%20AMD%20Z...%20AIO%20Pack/
                                ส่วนตรงที่มันเด้งขึ้นมา ตอนเข้าเกม คือให้ตั้ง Configure ครับ สำหรับเกมกดตั้งเป็น High Performance

Comment

Working...
                                X