Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผม a6 ซื้อก็แถมมา 5% เลย แต่พอชาร์ชเต็มใช้ไปเกือบหมด มันวิ่งกลับไปที่ 3% - - ตอนนี้ใช้มาครบสองเดือนกว่าๆๆแล้ว อยู่ที่ 6% เสื่อมเร็วไปรึป่าวครับ

Comment

• อีก 2 สัปดาห์
      FX-8120

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        อีก 2 สัปดาห์
        FX-8120
        ไม่เอา FX-8150 เลยหละท่านประธาน ^O^

Comment

• ผมชอบใช้รุ่นตัวล่างๆ-กลางๆ มากกว่าครับ อิอิ คุ้มตังค์ดี

Comment

• เพลงเต็ม Step ออกแล้ว

เหมือนเดิม เปิดกับอะไร รู้กัน อิอิ winrar 7z

Comment

• Originally posted by golf47 View Post
              ของผมซื้อ z465มาวันแรกก็แถมมาเลย5%ไม่ลดด้วยต้องไปcalibrate batteryเอาถึงค่อยๆลดแต่พอได้เหลือ0.กว่าๆมันขึ้นมา1.94เฉยๆเลยตอนนี้ก็ปล่อยมันไปค่อยไปทำใหม่อีกที่ตอน30รอบชาร์จต่อไป อิอิ
              เสื่อมไป 7 กว่าแล้ว.. calibrate ไปหลายรอบ.. ก็กลับมาเสื่อมเหมือนเดิม..

หลังๆ เลยไม่สนใจมันแล้ว..

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ผมชอบใช้รุ่นตัวล่างๆ-กลางๆ มากกว่าครับ อิอิ คุ้มตังค์ดี
                อิอิ แต่ว่ารอบนี้ผมคงยังไม่ได้เปลี่ยนตอนมันมาหรอก เงินที่กันไว้เอาไปใช้หมดละ T_T ต้นปีหน้าถ้าเก็บทันอาจจะได้เปลี่ยน เศร้าเลย

Comment

• กรี๊ดรอมานาน *-* BORKED

Comment

• วีดีโอโดนลบไปละว่าจะดูนู๋นิโคลซะหน่อย อิอิ

Comment

• เอาใหม่
                      BORKED

Comment

• ประมาณช่วงนาทีที่ 2.30 ชุดน่ารักมากเลยครับ >o<//

Comment

• ตอนนี้ ASUS K43TA-VX005D ที่พันทิพย์ร้านไหนมีของมั้งครับ ว่าจะไปถอยอาทิตย์นี้

Comment

• น่าจะเป็น VX030D แทนแล้วนะครับ ประกันปีเดียว แรม 2GB HDD 500GB

Comment

• เครียจเลยทีเดียว ฮ่าๆ แรมนี้เอาไปเทิร์นให้เป็น8กิ๊กได้รึป่าวครับ

Comment

• 8GB (4GB 1333 2 แถว)= 1,600 เองครับ
                                แรมเก่า 2GB ถ้าขายลงร้านคงได้ไม่ถึง 300

Comment

Working...
                                X