Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง .net 3.5.1 ก่อนครับ
    ส่วนไดร์เวอร์ห้ามลง usb

Comment

• ท่านประธาน เครื่องผมไม่ยอมให้ลง net 3.5.1 win 8 32 bit แล้ว 3.5.1 หาโหลดได้ที่ไหนครับ

Comment

• วิน 8 อัพเดทอัตโนมัติครับ
        ถ้าเราจะกดลง 3.5 SP1
        มันจะให้เปิดวินโดวส์อัพเดท ก็กดอัพตรงนั้นได้เลย

Comment

• งบน้อยกว่า17kตอนนี้พอมีรุ่นไหนแนะนำได้บ้างครับ ยกตัวอย่างสัก4-5รุ่นเผื่อเลือก เอาไว้ทำงานเล่นเน็ท+เล่นเกมSims2 ครับผม

ขอบคุณมากครับๆ

Comment

• ASUS K43TA-VX030D 16,900 รวม VAT แต่ควรเพิ่มแรม (แรมเดิม 2GB)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              วิน 8 อัพเดทอัตโนมัติครับ
              ถ้าเราจะกดลง 3.5 SP1
              มันจะให้เปิดวินโดวส์อัพเดท ก็กดอัพตรงนั้นได้เลย
              ผมก็กดอัพเดต อะ ครับแต่ ตัว 32 บิต มันอัพเดตโหลดนานมากๆๆ แล้วก็บอกว่าอัพไม่ได้

Comment

• ผมใช้ x64
                ถ้าไม่ลง 3.5.1 ก็ใช้ CCC ไม่ได้ครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                    ... ฟังจากมือถือไม่ง่ายกว่าหรอ

Comment

• สวัสดีครับท่านประธาน

ตามหา ASUS K43TA-VX005D , 030D ไม่มีของเลย หายากมาก
                      ทนไม่ไหวเลยจัดมาละ
                      Acer 4560G-8354G75MnKK
                      เป็น A8 ครับ 20223
                      ขอเข้าคลับด้วยคน

Comment

• จัดไปครับ

Comment

• Notebook AMD+ATI
                          Dell
                          Fujitsu
                          มีรุ่นไหนน่าสนใจบ้างครับ เอาตั้งแต่รุ่นถูกที่สุด ถึง แพงที่สุดเลยครับ แต่เฉพาะ2ยี้ห้อนี้เท่านั้น

Comment

• อ่ะ ท่านประธาน

Comment

• อินกิกาโย Davinci ได้ง่ะ
                              อด All Kill

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                อินกิกาโย Davinci ได้ง่ะ
                                อด All Kill
                                เสียดายเน๊าะ

Comment

Working...
                                X