Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    GT 520M แรงน้อยกว่า HD 6520G ออนบอร์ดใน A6 อีก
    เทียบได้ประมาณ HD 6470M หรือ HD 6480G ออนบอร์ดใน A4
    แต่ตัวซีพียู i5 นั้นแรงกว่า A4 เยอะอยู่
    ขอบคุณมากครับท่านประธาน V

Comment

• คุณวีครับ ไม่ทราบว่าCpu FX-xxxx จะออกช่วงไหนครับ เห็นมีแต่A8-3850 อยากจุรู้ว่ามันแรงต่างกันไหมครับได้ NB A6 มาตัวเลยอยากได้Pcอีกเครื่อง

Comment

• เพิ่มแรมยังไงครับ ต้องไขน๊อตกี่ตัว ผมถอดแค่ตัวเดียว ฝามันยังเปิดไม่ได้ แน่นยังไงไม่รู้ ไม่กล้างัดออกมา กลัวหัก

Comment

• Originally posted by ZheZha View Post
          คุณวีครับ ไม่ทราบว่าCpu FX-xxxx จะออกช่วงไหนครับ เห็นมีแต่A8-3850 อยากจุรู้ว่ามันแรงต่างกันไหมครับได้ NB A6 มาตัวเลยอยากได้Pcอีกเครื่อง
          ไม่น่าเกิน 2-3 สัปดาห์จากนี้

Originally posted by durabrite View Post
          เพิ่มแรมยังไงครับ ต้องไขน๊อตกี่ตัว ผมถอดแค่ตัวเดียว ฝามันยังเปิดไม่ได้ แน่นยังไงไม่รู้ ไม่กล้างัดออกมา กลัวหัก
          รุ่นไหนครับถ้า K43 ขันน็อตตัวเดียว แล้วเอาไขควงปากแบน ยัดขึ้นมาเลย

Comment

• ผมเพิ่มที่ร้านแงะยากอยู่เหมือนกันนะลองแงะซ้ายขวาดูดีๆ อย่าแรงมากหละมันล๊อคหลายด้าน

Comment

• Originally posted by durabrite View Post
              เพิ่มแรมยังไงครับ ต้องไขน๊อตกี่ตัว ผมถอดแค่ตัวเดียว ฝามันยังเปิดไม่ได้ แน่นยังไงไม่รู้ ไม่กล้างัดออกมา กลัวหัก
              ของผมk53T งัดได้เลยใช่มั้ยครับ งัดขึ้นป่ะ

Comment

• รายงานตัวฮะ

ASUS K53TA-SX119D

กำลังลงไดรฟเวอร์จากแผ่น (ทำไมมันเป็นแผ่นของ k43ta หว่า) นานเวอร์ๆ -..-

ปล. ตอนเพิ่มแรมเห็นช่างมันแงะดังแกร๊กๆเลยทีเดียว

Comment

• คอนเฟิร์ม K53TAตัวนี้ลงไดรเวอร์นานจริงๆ

ปล.ตอนแงะแรมครั้งแรกก็ใจแป้วเหมือนกัน แน่นซะ

Comment

• เรียบร้อย ลงนานจริงๆไดร์เวอร์ ลงเกือบ ชม. รุ่นนี้วัสดุ ดูยังยังไม่รู้ ไม่แถมดัมมี่ที่ช่วงเสียบการ์ดรีดเดอร์ให้ด้วย ที่วางมือด้านซ้าย อุ่นๆยังไงไม่รู้ เพื่อนรุ่นk53t เป็นกันบ้างมั้ย จอใหญ่สบายตาดีจริงๆ เพิ่งถอยมาวันนี้ 17600 เอง ^_^
                    Last edited by durabrite; 9 Oct 2011, 22:57:14.

Comment

• จอใหญ่สะใจจริง แต่แสงรั่วเยอะไปนิด ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่แหะ -.-

ส่วนด้านซ้ายผมร้อนได้ใจ 555

Comment

• เวรจริงๆ การวางโปรดักส์ในสไลด์ตัวเองที่จะโชว์ ยังวางไว้ต่ำกว่า แสดงว่ายอมรับจริงๆว่าสู้ไม่ได้ 555+

Comment

• WTF is going on AMD

มีอะไรซ่อนอยู่ กดดู *-*

Comment

เล่นลื่นทีเดียว ^^

Comment

• ^
                              ^
                              เอา Fusion 6720G2 มาเล่นอีมูเนี่ยนะ แย้กกกกกกกกกกกกกกก

Comment

• เกมอื่นมันอยู่ใน pc ง่ะ ยังไม่มีปัญญาก้อปมา เล่นแก้ขัดไปก่อน ฮาาาาาา

Comment

Working...
                                X