Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ดจอเมพได้คุ้มมากกกกก

Comment

• สงสัยอยู่พอดีว่าถ้าเล่นเกมบนจอวินโดวแบบ emu dolphin เนีย เครื่องมันจะใช้การ์ดจอตัวไหนทำงานอะครับ มีวิธีตั้งให้มันใช้ตัว 6600/6700 เลยได้รึเปล่า

ลองเอา smash brawl มาเล่นก้ลื่นดี แต่พอเล่นกัน 4 คนหรือด่านที่มีฉากหลังเคลื่อนไหวเยอะๆมันกระตุกหน่อยๆแฮะ

Comment

• ^
        ^

อยากรู้เหมือนกัน เพราะตอนนี้ตัวอิมูมันใช้แค่ 6480 ที่อยู่ใน cpu เองง่ะ ไม่ยอมใช้ 6650 แต่ก็ลื่นดีนะ เพราะอิมูมันกินแต่ cpu -.-

Comment

• 555+ เอามาออนไลน์ BF3กะผมจิ คุ้มม แถมร้อนกระจายยยย 5555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            WTF is going on AMD

มีอะไรซ่อนอยู่ กดดู *-*
            อะไรกันเนี่ย
            Last edited by grantado; 10 Oct 2011, 11:56:07.

Comment

• งบ 15000 กะจะเอา E450 แนะนำทีครับ ดูหนังฟังเพลงเล่นเน็น เฟสบุ้ค

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                ผมว่า ให้ปลอดภัยสุด ซื้อคีย์บอร์ดทั้งอันมาเสียบ USB ใช้ดีกว่าครับ ปกติถ้าต้องพิมพ์งานเยอะๆ ผมก็ทำแบบนั้น ใช้คีย์บอร์ดตัวนี้แป้นวางมันไม่ค่อยพอดีข้อมือ ผมเมื่อย
                หามาเสริมแล้วครับ แต่ว่า พอแฟนใช้เสร็จก็เพี้ยน อิอิ ก็ได้วิธีจากท่านแมวนี่หล่ะ

Originally posted by pneng7 View Post
                สำหรับ keyboard ก่อนถอดให้กด NumLock ให้ดับก่อน
                ถ้ายังเป็นกด fn+ insert (num lk) ครับ
                เขียนวิธีแก้ใว้ที่หน้า Desktop กันลืม
                ทดสอบ เปิด notepad ถ้าปกติกด jk ได้ jk
                ให้กด fn+insert กด jk ได้ 12
                กด fn+insert อีกครั้ง กด jk ได้ jk
                - Thanks alot - ตอนนี้ก็ได้วิธีจากคุณแมวหล่ะครับ จริงๆ แล้วมันน่าจะ Device ชนกันนะครับ ข้อสังเกต Restart กลับไม่คืนค่าเดิม อิอิก็ทำให้้เพื้ยนไป...

Comment

• ของเพื่อนๆ ได้HDD ของอะไร ของผมได้ ฮิตาชิ dvd ของ matshita ได้ตัวดัมมี่ ที่ช่องอ่านการ์ด กันมั้ยครับ

Comment

• K43T-005D กล้องใครมืดบ้างอ่ะกล้องผมมืดจนจะเป็นขาวดำแระ

Comment

• ^
                      มืดครับ สภาพดีกว่าโตชิบ้ากล้องเห่ยๆ นิดเดียว ผมซื้อ Logitech มาใส่ละ

Comment

• k53 ผมหน้ามืดมองไม่เห็นไรเลย 5555+ ทนไม่ไหวไปสอยกล้องมาใหม่แล้ว อิอิ

Comment

• RadeonPro มันใช้ยังไงครับ

Comment

• นึกว่ากล้องผมมีปัญหา เคยใช้เอเซอร์มันก้อปกติดีแต่อันนี้มันเน่ามากเลย= ="

Comment

• พี่ๆครับ ถ้าผมจะทาซิโคนที่ CPU เอง โดยไม่ส่งไปให้ศูนย์ทำให้ ประกันมันจะหมดไหมครับ

คือประมาณว่าศูนย์เค้าจะรู้ไหมว่าเราเคยเเกะเครื่องออกมาทาซิลิโคนใหม่อะครับ

เครื่องเอาเข้าศูนย์ทำอย่างอื่นมาหลายครั้งเเล้ว เเต่ครั้งนี้อยากจะซน ทำเองมากกว่าครับ

notebook acer นะครับ

Comment

• Acer เคยทำเองสองรอบ แล้วไปเข้าศูนย์ ก็ไม่ได้ว่าอะไร
                                แต่ถ้าคิดว่าเค้ารู้ ก็น่าจะหมดประกัน ถ้าไปทำอะไรแตกหัก หรือลอก+แกะอะไรเดิมๆออก

Comment

Working...
                                X