Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ออกอะไรบ่อยๆ -..-

Comment

• มีอันใหม่อีกครับ เมื่อคืนหลับคาจอ ลืมใส่ลิ้งค์ - -

http://202.172.16.151/@OCZ%20AMD%20Z...%20AIO%20Pack/
      Last edited by V-FrIeNd; 23 Oct 2011, 11:41:00.

Comment

• ขอรับไปลองดูนะครับ อิอิ

Comment

• Catalyst 11.2 (8.920.0)
          HD 4350
          HD 6520G + HD 6650M
          HD 6850
          ติดตั้ง ใช้งาน เล่นเกม ได้ปกติ

Comment

• Hd 6720G2 ลง 11.12 แล้วควรจะ ลง CAP Profiles ตามไปด้วยไหมครับ

Comment

• 11.12 มี CAP ตัวล่าสุด รวมอยู่แล้วครับ

Comment

• โทษนะครับ openGL Setting ใน Catalyst ควรติ๊กถูกดีมั้ยครับ

Comment

• ไม่เคยติ๊กครับ

Comment

• ตอนนี้ NB 4535g ของผมจอดับไปแล้ว แต่เครื่องเปิดติดนะครับ ยังได้ยินเสียงวินโด้อยู่ พี่ๆพอแนะนำที่ซ่อมมั้ยครับ แล้วอาการนี้ซ่อมแพงมั้ยครับ หรือว่าสามารถแก้ปัญหาเองได้ ยังไง? ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ T.T

Comment

• ต่อจอนอกผ่านช่อง D-Sub แล้วกด FN + F5 ติดไหมครับ

Comment

• ตะกี้ลองดูแล้ว ไม่ติดครับ T.T

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          11.12 มี CAP ตัวล่าสุด รวมอยู่แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• สะใจ อิอิอิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              สะใจ อิอิอิอิ
                              ท่าทางดูบอลมา - -"

Comment

• Originally posted by poundchenko View Post
                                ตอนนี้ NB 4535g ของผมจอดับไปแล้ว แต่เครื่องเปิดติดนะครับ ยังได้ยินเสียงวินโด้อยู่ พี่ๆพอแนะนำที่ซ่อมมั้ยครับ แล้วอาการนี้ซ่อมแพงมั้ยครับ หรือว่าสามารถแก้ปัญหาเองได้ ยังไง? ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ T.T
                                ต่อจอนอกผ่านช่อง D-Sub แล้วกด FN + F5 ติดไหมครับ = ไม่ติดครับ

รบกวนพี่ๆช่วยเหลือด้วยครับ

Comment

Working...
                                X