Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมี ASUS k43ta-vx004d ใช้งานหนัก อยากถนอมแบต เวลาใช้ควรเสียบสายชาร์จค้างไว้ตลอดหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by poundchenko View Post
      ต่อจอนอกผ่านช่อง D-Sub แล้วกด FN + F5 ติดไหมครับ = ไม่ติดครับ

รบกวนพี่ๆช่วยเหลือด้วยครับ
      คาดว่าการ์ดจอบนบอร์ดน่าจะไป ส่งศูนย์อย่างเดียวครับ เคยเป็นมาเหมือนกัน วูบไปเอง

Comment

• ถามคนใช้ ASUS K43TA-VX005D เกี่ยวกับ battery ครับ
        คือเครื่องผม chard battery 100% พอผ่านไปสักสี่ห้าวันมาเปิดอีกทีทำไม battery ถึงเหลือ 50% แบบนี้ผิดปกติหรือเปล่า

แต่ความเห็นผมครับ ผมว่ามันต้องผิดปกติเพราะโนตบุคเครื่องอื่นที่ผ่านมือผมมาปล่อยไว้ไม่กี่วันแบตก็ไม่ลดขนาดนี้ครับอย่างมากก็ไม่น่าจะลดเกิน 5% ท่านอื่นมีความเห็นอย่างไรกันบ้างครับ

Comment

• น่าจะผิดปกตินะครับ ของผม ASUS k43ta-vx004d ตอนนั้นไปตปท. ชาร์จจนเต็มทิ้งไว้ 8 วัน ลดไป 10 เปอร์เซนต์ครับ ยังไงลองดูอีกที

Comment

• sleepไว้หรือเปล่าครับ แบตลดเร็วขนาดนั้น ผมทิ้งไว้เป็นอาทิตย์แบตยังเต็มอยู่เลยนะ

Comment

• 6520G2 vs 6720G2ความเเรงต่างกันเยอะรึป่าว คับ

Comment

• พอสมควรครับ

HD 6520G เล่นเกมหนักๆปรับกลางๆถึงลื่น
                ส่วน HD 6720G2 (ซึ่งเอา 6650M มา CF) เล่นเกมหนักๆบางเกมปรับสุดได้เลย

Comment

• Lenovo ThinkPad Edge E425 AMD Radeon HD 6540G2

ASUS K43TA-VX005D AMD Radeon HD 6720G2

สองรุ่นนี้คับ อันไหน น่าสนใจมากกว่ากัน ความเเรงของตัวการ์ดจอต่างกันมากมั้ย คับ

ผมมีเล่นเกมบ้าง ส่วนใหญ่เป็นเกม online

ขอบคุณคับ

Comment

• อะไรกันเนี่ย Lenovo Z475 มีของแถมเล็กๆน้อยๆมาให้ด้วย

โอ้บระเจ้าช่วยกล้วยปิ้ง โออีเอ็ม ไซลิก แทบเล็ต !!!!!!!!!! มีด้วยหรือเนี่ย

Uploaded with ImageShack.us

ยัด cert ใส่ ใส่ คีร์ โอ้บระเจ้า เรียบร้อยแล้ว

ใครอยากรู้ PM มา
                    Last edited by Dr.Pee_32; 25 Oct 2011, 14:43:36.

Comment

• เล่นกลางน้ำซะเลย

Comment

• สู้ สู้ ครับ

Comment

• เค้ายังไม่ตัดไฟเหรอครับ เสียวว ระวังด้วยนะครับท่านประธาน.

Comment

• มีจระเข้อีก กินแมวไปตัว ท่าน้ำ ซอยบ้านผม

Comment

• โหเล่นกลางน้ำกันเลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                มีจระเข้อีก กินแมวไปตัว ท่าน้ำ ซอยบ้านผม
                                ระวังๆ หน่อยละกันนะท่าน ระวังมันจะเข้าบ้าน

ปล. ลายเซ็นต์โดนใจอะ

Comment

Working...
                                X