Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวK43TA 005d ใครใช้เล่นBF3 แล้วมั่งครับ แล้วมันลื่นรึเปล่า ปรับhigh ได้ป่าวครับ
    ของผม ปรับlowยังไม่ลื่นเลยอะ ผิดปกติป่าวเนี่ย-0-
    และก็ทำไมผมโหลดไดรเวอร์ หน้าแรกไม่ได้อะ

Comment

• เกมแสดงผลไม่เต็มจอของผมก็เป็น k43ta ทำตามที่แนะนำไว้หน้าแรกแล้วก็ไม่หาย ข้างล่างจะแหว่งหน่อยนึง อ้อเหมือนจะเป็นเฉพาะ window mode ซะด้วย

Last edited by cmman; 26 Oct 2011, 17:01:40.

Comment

• Originally posted by rute25467 View Post
        ผมลบตามที่พี่บอกแล้วลงของพี่เลย ไม่ได้ลงของเดลก่อน ต้องลงของเดลก่อนใช่มั้ยครับ

แล้วลงของเดลเสร็จก็ลงของพี่ตามได้เลยใช่ป่ะครับ

ปล. ของเดลใช้ตัวไหนเหรอครับ ที่จากเว็บเดลมันมีตั้งสามอันแน่ะ TT

ขอบคุณครับผม
        นึกว่าคนเดียวกับใน soccersuck ตอบไปแล้วในนี้ ขี้เกียจก้อบ
        http://www.soccersuck.com/soccer/viewtopic.php?t=498617

Originally posted by numpun005 View Post
        Lenovo ThinkPad Edge E425 AMD Radeon HD 6540G2

ASUS K43TA-VX005D AMD Radeon HD 6720G2

สองรุ่นนี้คับ อันไหน น่าสนใจมากกว่ากัน ความเเรงของตัวการ์ดจอต่างกันมากมั้ย คับ

ซื้อมาเล่น the sims3 ลื่นๆ คับ ^^
        Sims 3 ลื่นทั้งคุ่ แต่ตัวล่างการ์ดจอแรงกว่า

Originally posted by newnoobie View Post
        ตัวK43TA 005d ใครใช้เล่นBF3 แล้วมั่งครับ แล้วมันลื่นรึเปล่า ปรับhigh ได้ป่าวครับ
        ของผม ปรับlowยังไม่ลื่นเลยอะ ผิดปกติป่าวเนี่ย-0-
        และก็ทำไมผมโหลดไดรเวอร์ หน้าแรกไม่ได้อะ
        โคโลล่ม โหลดลิ้งค์สำรองจาก mediafire

Originally posted by cmman View Post
        เกมแสดงผลไม่เต็มจอของผมก็เป็น k43ta ทำตามที่แนะนำไว้หน้าแรกแล้วก็ไม่หาย ข้างล่างจะแหว่งหน่อยนึง

[ATTACH=CONFIG]1414814[/ATTACH]
        ด้านล่างไม่เกี่ยวครับ ที่ให้ปรับคือขยายด้านข้างเวลา Full Screen
        (แต่ภาพปริ้นสกรีนมาให้ดูมันก็เห็นเป็นอัตราส่วนปกติ ต้องถ่ายมา)
        Last edited by V-FrIeNd; 26 Oct 2011, 17:04:33.

Comment

• ได้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

ขอให้น้ำลดไวๆนะครับผม

Comment

• Notebook นี่เปลี่ยน VGA เครื่องได้ไหมครับพอดี Asus F83se มันการ์ดจอแยกเลยอยากเปลี่ยนนะครับ

Comment

• Originally posted by newnoobie View Post
              ตัวK43TA 005d ใครใช้เล่นBF3 แล้วมั่งครับ แล้วมันลื่นรึเปล่า ปรับhigh ได้ป่าวครับ
              ผิดปกแน่นอนแบบนั้น ขนาดของผม ลงเสร็จไม่ได้ปรับอะไร ค่าที่มันตั้งไว้ให้ medium ออกไป Hight เล่นได้ ประมาณ 20 fps
              ค่อยๆลดบางส่วน ก้เล่นได้ลื่นแล้ว

Comment

• 1700 กะเค้ามั่ง 5555+

Comment

• Originally posted by grantado View Post
                  ผิดปกแน่นอนแบบนั้น ขนาดของผม ลงเสร็จไม่ได้ปรับอะไร ค่าที่มันตั้งไว้ให้ medium ออกไป Hight เล่นได้ ประมาณ 20 fps
                  ค่อยๆลดบางส่วน ก้เล่นได้ลื่นแล้ว
                  มันเกี่ยวกับ CF ป่าวครับ พอผมปรับเอา enable CF ออก เข้าไปเล่นมันก็ลื่นดีนะครับ
                  หรือว่าเครื่องผมงานเข้า -0-

Comment

• Originally posted by newnoobie View Post
                    มันเกี่ยวกับ CF ป่าวครับ พอผมปรับเอา enable CF ออก เข้าไปเล่นมันก็ลื่นดีนะครับ
                    หรือว่าเครื่องผมงานเข้า -0-
                    โดนวางยา CF อีกหรือป่าวเนี่ย เดี่ยวลองแบบการ์ดเดี่ยวดูมั่ง

Comment

• BF3 มันยังไม่นิ่งกับ CF ครับ เหมือนกับตอน Crysis 2 DX11 ออกใหม่ๆ
                      ต้องรอไดร์เวอร์เวอร์ชั่นใหม่ๆ หรือ CAP ใหม่ๆ ถึงจะแก้ได้
                      ตอนนี้ก็ลอง ไดร์เวอร์ 11.9 + 11.9 CAP4
                      ไม่ก็ 11.10 Preview 3 หรือ 11.12 8.920.0 (สองตัวนี้ห้ามลง CAP)

Comment

• สูสี! -0-?

Last edited by V-FrIeNd; 27 Oct 2011, 16:37:43.

Comment

ช่วยด้วยครับ ข้อมูล 300 กว่า GB มันหายไป มองไม่เห็นเลยทำไงดี

Comment

• คิดในแง่ดี ไฟไม่พอหรือ Box เสื่อมครับ
                            เอาออกมาต่อตรงกับ PC หรือไปใส่ Box ใหม่

Comment

• ฝากลง หน่อย อิอิ 6720g2 driver 11.12

Last edited by grantado; 27 Oct 2011, 19:06:04.

Comment

• ภาพสวยจริง ไม่ได้ลองเล่นเลย

Comment

Working...
                                X