Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://www.overclockzone.com/forums/...1#post35191490
    ช่วยดูจอให้ผมหน่อยทำไงดี

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ภาพสวยจริง ไม่ได้ลองเล่นเลย
      ลองบน 6790 CF ล่ะ ปรับUltraหมด สวยมากกกก (ยั่ว)

ว่าจะลง ดูพื้นที่ในSSD ต้องคิดดูก่อน ตัวเกมมันหย่ายมาก - -"
      Last edited by Dej_SAVAGE; 27 Oct 2011, 19:59:29.

Comment

• Originally posted by golf47 View Post
        http://www.overclockzone.com/forums/...1#post35191490
        ช่วยดูจอให้ผมหน่อยทำไงดี
        แสงรั่วครับ เป็นหมดกับ LCD LED บางตัวก็เป็นมาก บางตัวก็น้อย
        ถ้าเป็นมากๆเคลมก็ได้ครับ

Comment

• ไดรเวอร์ทัดแพท ตัว ASUS K43T A6 อ่ะครับ มันใช้ตัวไหนอ่ะ ผมลง 7 32 bit ในแผ่นที่ให้มามันใช้ไม่ได้อ่ะครับผม

Comment

• Elantech ครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              แสงรั่วครับ เป็นหมดกับ LCD LED บางตัวก็เป็นมาก บางตัวก็น้อย
              ถ้าเป็นมากๆเคลมก็ได้ครับ

อ๋อครับของคุณครับสงสัยจะได้เคลมเพราะมันรำคาญจริงๆ

Comment

• เอารีวิวมาฝาก อิอิ

User-Review-ASUS-K53TA-SX119D-AMD-A6-3400M-HD6720G2-Overclocking-TEST

Comment

• e350 มันไม่รองรับ audio HDMI หลาย ch หรอครับ
                  เอา MSI U270 มาต่อเข้า TV LG LV3730 ด้วย HDMI แล้วต่อด้วย optic เข้าชุดเครื่องเสียง 5.1
                  ลองเปิดหนังที่เป็น 5.1 มันก็ยังออกแค่ 2.1 อีก 3 ลำโพงเงียบสนิท

เข้าไปดูใน realtek ก็ไม่มีให้เลือก digital audio (HDMI)

edit
                  HDMI มันเป็นของ AMD ซินะครับ
                  แล้วต้องใช้ driver ตัวไหนลง (win7 64)
                  Last edited by sonkub; 28 Oct 2011, 10:42:18.

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                    เอารีวิวมาฝาก อิอิ

User-Review-ASUS-K53TA-SX119D-AMD-A6-3400M-HD6720G2-Overclocking-TEST
                    แหล่ม

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
                      e350 มันไม่รองรับ audio HDMI หลาย ch หรอครับ
                      เอา MSI U270 มาต่อเข้า TV LG LV3730 ด้วย HDMI แล้วต่อด้วย optic เข้าชุดเครื่องเสียง 5.1
                      ลองเปิดหนังที่เป็น 5.1 มันก็ยังออกแค่ 2.1 อีก 3 ลำโพงเงียบสนิท

เข้าไปดูใน realtek ก็ไม่มีให้เลือก digital audio (HDMI)

edit
                      HDMI มันเป็นของ AMD ซินะครับ
                      แล้วต้องใช้ driver ตัวไหนลง (win7 64)
                      Aio ท่านวีเลยครับ อิอิ

Sent form my HTC HD2 Android 2.3.5 mod. Tapatalk pro

Comment

• ลงไดเวอร์แล้ว แคสไลท์ ไม่ขึนทำงัย

Comment

• แบบนี้ Dell Vostro 3450 ก็เล่น BF3 ไม่ได้ใช่ไหมครับ เพราะมันเป็นการ์ดจอแยก พอเข้าเกมแล้วเหมือนหน้าจอไม่เต็ม ใช้เมาส์ไม่ได้

Comment

• ใครมี win7 64bit มั่งคับ ช่วยโพสลิ้งให้ที อยากลงวินโดวใหม่แต่ไม่รู้จาโหลดที่ไหนดี

ปล.ลงใหม่เพราะอยากใช้คีย์แท้

Comment

• ตอนนี้รู้ล่ะครับ กด Alt+Enter เพื่อเล่น windowsmode ก็จะสามารถเล่นได้ตามปกติน่ะครับ

ถามเองตอบเองซะงั้น

Comment

• ถามหน่อยครับว่า ปกติ อุณหภูมิเท่าไรกัน

ตัวผมเองซื้อมาใช้คิดว่าจะเย็น

แต่ของผม K53TA แค่เล่นเว็ปปกติ อุณหภูมิ ประมาณ 50-53องศา วัดจาก HWMonitor

ไม่รู้ผิดปกติหรือเปล่า ผมว่ามันร้อนไปหน่อย

Comment

Working...
                                X