Announcement

Collapse
No announcement yet.

D.I.Y.ตอน ต่อแอมป์ 40+40 w. ราคาไม่ถึงพัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ก็ผมเป็น sound engineer นี่ 555+
    Originally posted by tiger X-fi View Post
    ^
    ทำไมผมอัดลง ยูทรูป ไม่ได้เสียงแบบนี้บ้าง

Comment

• ^
      จบข่าว.....ยอมเลยครับ...555+

Comment

• Originally posted by fenderfree View Post
        ตัวนี้ที่ส่งไปหาดใหญ่

แจ่มเลย ขนาดอัดลงยูตู้ป น่ะเนี้ย

Comment

• Originally posted by fenderfree View Post
          ก็ผมเป็น sound engineer นี่ 555+

ทำไงจะอัดได้เสียงดีๆกะเขามั่งนี่ ผม

Comment

• อารมณ์ไม่ดี ...เลยทำลายข้าวของให้ดูละกันครับ...555+

Comment

• ลง youtube เสียงโครตตตตตดีเลย pm มาบอกวิธีกันมั่งสิครับ T^T

Comment

• เหอๆพี่ก็ไม่ได้ทำไรเลย ถ่ายๆไปกล้อง panasonic ขึ้นชื่อเรื่องประสิทธิภาพดีอยู่แล้ว ขนาดใช้รุ่นถูกที่สุดนะเนี่ย
                ว่าแต่ได้ไปงานที่ ไบเทคบางนาหรือเปล่าครับ เค้าให้ไปกี่วัน พี่คงไม่ได้ไปอ่ะติดงานอยู่เมืองทอง

ตัวนี้ก็แจ่มครับ เจอมาในยูทูป
                Last edited by fenderfree; 24 Jun 2011, 17:15:37.

Comment

• ไปมาแล้วครับพี่ เขาให้ไปเมื่อวาน กับ วันอาทิตย์อีกรอบครับพี่
                  ขอบคุณพี่มากๆเลยนะครับ มีใครต้องการ sax พี่ให้เบอร์ผมไปเลยนะครับ ขอบคุณพี่มากๆๆๆครับ

Comment

• ยินดีครับวันอาทิตย์ถ้าไม่มีงานใหญ่เดี๋ยวพี่จะไปที่ บางนา ^^

Comment

• แม่น...บ่...

หัวชนหัว DC+
                      ท้ายชนท้าย DC-
                      หัวท้ายต่อกันAC
                      หัวท้ายต่อกันAC

...........................

อัดไง....เสียงจะได้แบบนี้...อ่ะ

Scandyna The Drop SYSTEM @ Gaincloce LM3886TF + Preamp Magnet pv-01 6DJ8 Tube

Last edited by jinn; 24 Jun 2011, 17:51:31.

Comment

• ^
                        ใช่ครับ

Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
                          ^
                          ใช่ครับ
                          ค่อยใจ...ชื้นขึ้น..มาหน่อย...

เด๋วเอามารวมร่างกัน...ถ้าผ่าน...

ว่าง...วันอาทิตย์นี้..ลุย...เลย

..............................................

ปล.

ทองแดงแท่ง...อย่างนี้...หาซื้อที่ไหน...ครับ...

ชอบ...สวยดี...

จำได้..ตอน ม.ต้น ไปซื้อมาทำหัวแร้ง..ส่งครู...

..........................................

ลองต่อแบบนี้...ก่อนดี..กว่า...

เครดิต...คุณ Arun...

http://www.htg2.net/index.php?topic=...32%3Btopicseen
                          Last edited by jinn; 24 Jun 2011, 18:43:53.

Comment

• ข้างใน Microlab H-200 ก็ LM3886

http://www.ixbt.com/multimedia/microlab-ah200.shtml

http://www.exmory.com/reveiws/review_h200.php

เผื่อคนชอบ Mod จะซื้อมา Mod

Comment

• เอามารวมร่างกัน...ถ้าผ่าน...

ว่าง...วันอาทิตย์นี้..ลุย...เลย

ในรูป...นี่คือจุดนัดพบ ของ จุด G / + / -

ใช่ไหมครับ ?....
                              Last edited by jinn; 24 Jun 2011, 19:55:51.

Comment

• ใช่ครับ

Comment

Working...
                                X