Announcement

Collapse
No announcement yet.

D.I.Y.ตอน ต่อแอมป์ 40+40 w. ราคาไม่ถึงพัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ...

ร้านไพศาล...น้องคนจัดของ...นิสัยดี....ฮิ..ฮิ....

Comment

• บ้านหม้อพลาซ่าชั้น ร้านตรงบันไดเลื่อนทางลงก็มีครับ

Comment

• Originally posted by jinn View Post
        emi filter คือ คล้ายแบบนี้ ไหม...ครับ พี่เสือ...

IEC Receptacle with EMI filter and Fuse Holder

กะลัง...หาซื้ออยู่...แบบนี้...ไม่รู้มีขายที่ไหน...บ้าง...

ใครทราบ...บอกพิกัด..หน่อย..ครับ..
        ES ลดราคาอยู่ครับ 5 ตัว 105บาท (ต้องซื้อ5ตัวขั้นต่ำ)
        วันก่อนสั่งของไว้พึ่งไปเอามา
        พอดีว่างนิดหน่อยเลยแวะไป NPE ซื้ออุปกรณ์บ้าง ดูของบ้าง เข้าซุปเปอร์ NPE หยิบนู่นหยิบนี่
        +อุปกรณ์ สั่งอีกฟาก เอามาสต๊อคไว้ใช้บ้าง
        ขนาดมีเวลาไปเดินแค่ 2ร้าน NPE กะ ES กระเป๋าตังค์บางเบาไปเลย แหะๆ
        ไปทีไรเป็นงี้ทุกที
        ----

อ้อ... ได้แบบนี้มาด้วย 2คู่ คล้ายๆกับที่คุณเสือเคยอยากได้

ที่ซุปเปอร์NPE มีขาย ตัวละ 10กว่าบาทเอง ไม่รู้ใช้ดีไหม แต่สวย+เท่ไว่ก่อน 555+
        เสียดาย XLR มีแต่แบบ Male ติดแท่นกับ Female ต่อสาย หรือผมตาไม่ดี หาไม่เจอก็ไม่รุ
        (นูติ๊ก ข้างล่างเอามารองไว้เฉยๆ ไม่เกี่ยว )
        Last edited by dracoV; 2 Aug 2011, 21:26:43.

Comment

• jin ใชครับ
          ผมกระเป๋าแห้งทุกทีเลย...

Comment

• ยินดีมากครับสำหรับตอบแทนน้ำใจของคุณเสือที่มีให้มา ส่งของมาให้ใช้มาให้ทดลองโดยไม่ขอค่าตอบแทนและให้คำปรึกษาด้วยความเข้าใจเสมอมาครับ

FILTER และ supply ตัวนี้สำหรับเซิร์ฟเวอร์ครับ ก็พอมีดีกรีอยู่บ้างครับ ส่งออกทั้งนั้นครับ

เผื่อมีไรดีๆที่เค้ารอทิ้ง(หลังจากเทสท์แล้วผ่าน) อยากจะขนมาฝากให้คนไทยได้ใช้บ้างจริงๆ 12V.233A งี้

Comment

• Originally posted by ksurachai View Post
              ยินดีมากครับสำหรับตอบแทนน้ำใจของคุณเสือที่มีให้มา ส่งของมาให้ใช้มาให้ทดลองโดยไม่ขอค่าตอบแทนและให้คำปรึกษาด้วยความเข้าใจเสมอมาครับ

FILTER และ supply ตัวนี้สำหรับเซิร์ฟเวอร์ครับ ก็พอมีดีกรีอยู่บ้างครับ ส่งออกทั้งนั้นครับ

เผื่อมีไรดีๆที่เค้ารอทิ้ง(หลังจากเทสท์แล้วผ่าน) อยากจะขนมาฝากให้คนไทยได้ใช้บ้างจริงๆ 12V.233A งี้
              amp หรือ watt 233amp เลยเหรอครับ!!

Comment

• ^
                ^
                กล่อง r c ไหม้หมด 555+
                จับโดนไฟที ไม่ถึงเสี๊ยววินาทีเป็นผงเลย

Comment

• PSU เซิร์ฟเวอร์ delta 600w
                  12v(1)/ 24A 12v(2)/ 24A 12v(3)/ 24A
                  ---------
                  พวกนี้วัตต์ค่อนข้างเต็ม ถ้าเอาใช้PCนี้สบายเลยครับ
                  ขอบคุณ ท่าน ksurachai มากครับ
                  Last edited by tiger X-fi; 3 Aug 2011, 20:30:23.

Comment

• ยินดีมากๆครับสำหรับท่านเสือ ... พอดีมีเกินตัวนึง แบ่งกันคนละตัวครับ ของเค้าทิ้งอย่างไร้ค่าแต่ผมว่าน่าจะมีค่ากับผมบ้างเลยขอเอามาใช้ครับ

Comment

• ^
                      CDT โดยท่าน Mod_1427

http://www.overclockzone.com/forums/...0%B8%A2/page13

Comment

• http://www.hs-hifi.it/?go=prodotto&c...ria=34&pn=2988

..............................................................................................

asus cd-s520/a >>>>>>>

Unison Research Unico CD - my new source - impressions and lots of pics

http://www.head-fi.org/forum/thread/...d-lots-of-pics
                        Last edited by jinn; 4 Aug 2011, 19:55:21.

Comment

• ได้มาแล้วครับ...ตกตัวละ 19.70 / ที่ ES..

FILTER PERFORM SNAP-IN INLET

ตีตรา made in thailand เท่..จริง...จริง.

บ้าซื้อมาตั้ง 10 ตัว... เอามาทำไม...ฟ่ะ เดินเคี้ยง...หมดอีก สี่ร้อย.../โถ...คนเรา

กะแค่จะแวะ...เอาลำโพงไปซ่อม
                          Last edited by jinn; 6 Aug 2011, 00:59:38.

Comment

• ธรรมดา ...ผมไปทีไรค่ารถกลับบ้านแทบไม่มีทุกที....555+

Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
                              ธรรมดา ...ผมไปทีไรค่ารถกลับบ้านแทบไม่มีทุกที....555+
                              ไม่ต่างกันมาก สุดท้าย อะไหล่มาดองไว้
                              บางตัวว่าจะเอามาลองก็ยังจุดลงไม่ได้
                              บางตัวstockไว้กลัวหาไม่ได้อีก แต่ก็ยังไม่เจอวงจรที่ต้องใช้สักที
                              บางตัวลองไปแล้ว เสียงไม่macth ถอดออก ไว้หาจุดลงครั้งหน้า

Comment

• ว่าจะไปเอา TDA7294 ที่ ES มาดองไว้สัก 20 ตัว ตังค์หมดก่อนทุกที..555+

Comment

Working...
                                X