Announcement

Collapse
No announcement yet.

D.I.Y.ตอน ต่อแอมป์ 40+40 w. ราคาไม่ถึงพัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอายุ 17 ครับ ^^ อยู่ ปวช.ปี3 ครับ

วันที่ 13 ธันวาคม เขามีสอบ กรมพัต อะไรสักอย่างเนี่ยเหละ แต่ผมอายุไม่ถึงอ่ะ ยังไม่ 18 ทั้งที่ ผมเกิดวันที่ 20 อีกไม่กี่วันแท้ๆ หยวนๆให้กันก็ไม่ได้
    แถมตังค่าสอบมันรวมอยู่ในค่าเทิมก็ไม่ได้คืน บอกว่าบริจากให้แผนก กำ สอบก็ไม่ได้สอบเงินก็ไม่ได้คืน แถมถ้าอายุถึงก็ต้องไปสอบเองอีกเฮ้อ~

นิปา~

Originally posted by milestone View Post
    อายุยังน้อย ทำได้ขนาดนี้เก่งมากครับ ผมกว่าจะได้ลงมือจับหัวแร้งครั้งแรกก็จบ มหาลัย เกือบ 5 ปี

พูดแล้วรู้สึกถึงความแก่โดยทันที -*-
    ผมจับหัวแร้งครั้งแรกตอน ป.5 ครับ ตอนนั้น ซื้อ ชุดคิดมาต่อ ตะกั่วบัดกรีนี่เป็นก้อนๆเลยครับ

นิปา~
    Last edited by KOTONOHA; 12 Dec 2010, 14:05:58.

Comment

• เด็กสมัยนี้เก่งครับ ของผมตอนนั้นจับหัวแร้งครั้งแรกตอน ม.1 กัดปริ้นวงจรเองครั้งแรกตอน ม.3 แต่กับเครื่องเสียงนี้เพิ่งมาทำตอนอยู่มหาลัย

Comment

• เวงกำ ไม่น่าเลย โดยแซวเป็นหางว่าวเลย -*-

Comment

• Originally posted by KOTONOHA View Post
          ผมอายุ 17 ครับ ^^ อยู่ ปวช.ปี3 ครับ

วันที่ 13 ธันวาคม เขามีสอบ กรมพัต อะไรสักอย่างเนี่ยเหละ แต่ผมอายุไม่ถึงอ่ะ ยังไม่ 18 ทั้งที่ ผมเกิดวันที่ 20 อีกไม่กี่วันแท้ๆ หยวนๆให้กันก็ไม่ได้
          แถมตังค่าสอบมันรวมอยู่ในค่าเทิมก็ไม่ได้คืน บอกว่าบริจากให้แผนก กำ สอบก็ไม่ได้สอบเงินก็ไม่ได้คืน แถมถ้าอายุถึงก็ต้องไปสอบเองอีกเฮ้อ~

นิปา~

ผมจับหัวแร้งครั้งแรกตอน ป.5 ครับ ตอนนั้น ซื้อ ชุดคิดมาต่อ ตะกั่วบัดกรีนี่เป็นก้อนๆเลยครับ

นิปา~
          ผมเพิ่ง 17วันนี้ 555
          อื้อบัคกรีครั้งแรก น่าจะ ป.3 ช่วยพ่อ ต่อสายไฟอะไรเนี่ยและ ลืมไปแล้ว หลังจากนั้นมาก็ ซือชุดคิท มาต่อเล่นไปบ้างจนมาบรรจบกับบอร์ดนี้และ

Comment

• ^
            ^
            ^
            สุขสันต์วันเกิดนะครับ

นิปา~

Comment

• ขอบคุณครับ ^^ ต่อ 5.1 ปลอม เล่นเป็นของขวันวันเกิด 555

Comment

• เงียบไปเลยกระทู้นี้ หนีไป กระทู้โมให้เจ๊งกันหมดเลย

Comment

• อึ๋ยย..ลืมกระทู้ตัวเอง เดี๋ยวคนไม่ชอบโมเค้าจะค้อนเอาว่าตั้งไรตั้งหลายกระทู้ ^^

ผลงานล่าสุด

Comment

• ^
                    ^
                    ^

ทำแผ่นเดียวเหรอครับ ตกแผ่น เท่าไหร่ครับ

Comment

• ร้อยกว่าบาท รวม EMS

Comment

• Originally posted by fenderfree View Post
                        อึ๋ยย..ลืมกระทู้ตัวเอง เดี๋ยวคนไม่ชอบโมเค้าจะค้อนเอาว่าตั้งไรตั้งหลายกระทู้ ^^

ผลงานล่าสุด

โอ้วสวย DAC CS8414+TDA1543

Comment

• แล้วตรง chip DAC บัดกรียากไหมครับ

Comment

• ยากครับ cs8414 แต่คงไม่ยากเท่า dir9001

Comment

• คนที่ชำนาญเรื่องDAC TDA1543ปรากฏตัวในกระทู้แล้ว
                              คนนี้ฐานข้อมูลสำคัญเลย

Comment

• ท่านพ่อมดต้อง 1541 ^^

Comment

Working...
                                X