Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยประกอบคอมเทพเทพ ไว้สำหรับเล่นเกมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยประกอบคอมเทพเทพ ไว้สำหรับเล่นเกมทีครับ

ผมชอบเล่นเกมแนวFpsอะครับ พวกเดินยิง อยากได้สเปคเทพเทพ คียบอด เมาท์ หุฟัง
    ช่วยจัดแบบสองแบบ แบบดีที่สุด กับปานกลาง ขอบคุณครับ

ต้องบอกงบมาก่อนครับท่าน
    ยังงี้จัดไม่ถูกเลย

Comment

เดี๋ยวจัดเป็นแสน จะกล้าซื้ออ่ะป่าว

Comment

ผิดหมวดแล้วเทพ ....

Comment

Case Acrylic ใส่
          CPU Quad Core QX6700
          Ram Corsair 4GB (Twin) DDR III FBS1333
          MainBoard Gigabyte X38T-DQ6
          VGA HD2900XT 1GB*2 Crossfire
          PowerSupply GigabyteOdin Pro 1200W
          HDD 4 ก้อน - Westem Digital 150GB 10000RPM 1ก้อน( เอาไว้ Boots)
          - Seagate 750GB 7200RPM 3 ก้อน
          CPU Cooling Asus Silent Square
          Sound SoundBaster X-FI 8.1
          DVD Rom LG GSA-H55L 20x 2ตัว
          Mouse SideWinder MX510
          Keyboard Microsoft Reclusa

ถ้า ซื้อ ก็แรงกว่าเครื่องผมอะครับ

เอิ๊กๆๆ

Spec สุดแล้วนะครับ ที่ผมคิด สัก 1-2แสน ได้มั้งครับ ลองคิดดู !!
          Last edited by jokerjesters; 16 Dec 2007, 12:21:24.

Comment

เดินไปที่ร้านแล้วบอกว่า เอาเทพๆ เดี๋ยวเค้าก็จัดให้เองแหละ

Comment

ไม่ทราบว่ามีงบเท่าไรครับ
              เทพในบอร์ดจะได้จัดถูก ถ้าถามมาแค่นี้สงสัยจะหมดเป็นแสน ๆ ก้อยังไม่ดีที่สุดหรอกครับ

Comment

ไปที่ร้านแล้วบอกเค้าว่า
                พี่อะไรแพงที่สุด
                จับยัดใส่เคสให้ที
                เด๋วได้เองคับ

Comment

แบบ เทพ โพธิ์งาม หรือเปล่า

Comment

ไปบอกที่ ร้านบอกเอา เตพ ๆ

Comment

เอาจตุคาม มาใส่ในเครื่องครับ ยัดลงไปในเคสซัก20-30อัน น่าจะเทพและ ศักดิ์สิทธิ์ น่าดูครับ

อย่าลืมเอาไปบูชากราบไหว้ด้วยนะครับ

Comment

นั่นดิฮะ จะเอาจตุคามรุ่นไหนดี(เห้ยไม่ใช่)จะเอา CPUรุ่นไหนดี- -*
                        INTEL 45nm รอนิ๊สตัวแพงสุดจัดปายเลยดีก่า

Comment

อยากเทพต้อง Alineware เลยครับครับ

ลอง Serch กูเกิ้ลดู

ปล.ถ้าจะเงินหนาน่าดู แบบนี้ต้องแบ่งกันใช้นะครับ

Comment

งบเท่าไหร่ ละ

Comment

ผลิตเองสิครับ เทพชัว 55+

Comment

Working...
                              X