Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B พวก ASROCK Alive รุ่นไหนที่แจ๋วตอนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B พวก ASROCK Alive รุ่นไหนที่แจ๋วตอนนี้ครับ

อยากจะอัพเครื่องใหม่

แต่ตัดสินใจไม่ได้ รบกวนแนะนำให้ทีครับ

ASROCK AliveNF5-VSTA
    ASROCK AliveNF6P-VSTA
    ASROCK AliveNF7G-FullHD

หรือว่าตัวไหนก็ได้ที่เจ๋งๆ ราคาสัก ไม่เกิน 2000 ครับ

รบกวนทีครับ

Comment

ASROCK AliveNF6P-VSTA อีกเสียง

ASROCK AliveNF7G-FullHD ดีกว่าแต่แพงไป

Comment

ASROCK AliveNF7G-FullHD ไม่แนะนำน่ะครับ มันดีจิงแต่แพงเกิน ลาก LE-1620 ไปตัน @3.1 เอง

ในงบ 2000 บาท ให้เอา ASROCK AliveNF6P-VSTA แล้วซื้อการ์ดแยกมาเสียบจะดีกว่ามากมาย

ป.ล. ถ้าเอาประหยัดๆ เจ๋งๆหน่อยก็หาชิบเซ็ต 780G อ่ะครับ ไม่ก็ Asrock ที่มีออนบอร์ด gf8200 ก็ได้

Comment

ASROCK AliveNF7G-FullHD ... ใช้อยู่ครับ ...ภาพสวยพอใช้ครับ เพราะการ์ดออนบอร์ดเทียบเท่า 7050

Comment

.
            Last edited by virussutteen; 9 Dec 2015, 00:02:38.

Comment

ดีที่สุดครับ ไม่เคยทำให้ผิดหวังสัดครั้งเดียวครับ เอิ้กๆๆ

Comment

Working...
              X