Announcement

Collapse
No announcement yet.

*== ถามแบบดื้อๆเลย : ซื้อ PSU รุ่นไหน ขนาดเท่าไหร่ ดีครับ ===*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *== ถามแบบดื้อๆเลย : ซื้อ PSU รุ่นไหน ขนาดเท่าไหร่ ดีครับ ===*

เคสผมมี 2 HDD, 1 DVD, GF 8500 GT ครับ, CPU AthlonX2 1.9 GHz ไม่ O/C

ดูท่า PSU ที่มากับเคสน่าจะไม่ work เลยอยากได้ที่มาตรฐานพอสมควร

ราคานักศึกษา ที่ต้อง"ขอตังพ่อแม่" ใช้ครับ

ถ้าดูจาก spec แล้ว 550w เทียม ตัวละ 350 บาท ก็ยังไหวเลยนะครับ

ของผม x2 5200+ @ 3.00ghz ati 4670 HDD 4 ลูก ก็ใช้ 550 w ถูกๆ นี่แหล่ะ

แต่ถ้าท่านอยากได้ psu ที่คุ้มราคา กับ spec ของท่าน ผมแนะนำ Raidmax 530 W ครับ ราคาไม่เกิน 1500

จ่ายไฟนิ่งแน่นอน ถอดสายได้ด้วย

Comment

delux dlp35a ไม่เกินพัน คุ้ม

Comment

Originally posted by darkface View Post
        delux dlp35a ไม่เกินพัน คุ้ม
        ตามนั้นเลย...

Comment

Delux อีก 1 เสียง ครับ

Comment

ENERMAX 365P VE

มือสอง 800 บาท

Comment

DeLUX +1 ครับท่าน

Comment

ขอตัวเลือกที่ สอง สาม ด้วยครับ

เผื่อที่เชียงใหม่อาจไม่มีของ

ขอบคุณครับ

Comment

Delux /Asus /Gigabyte/icute ไม่เกิน500" เอาอยู่สบาย พันนิดๆครับ

Comment

Working...
                  X