Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Ram มา ปัญญามี ( เพื่อคนที่อยากรู้ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Ram มา ปัญญามี ( เพื่อคนที่อยากรู้ )

เครื่องผมเนี่ยใส Ram 2 ตัว นะ คับ แต่ทะ ว่า ถ้า เกิด BUS มันไม่เท่ากันจะเป็นอย่างไรคับ

สมมติ ตัวแรก BUS 400 ตัวที่ 2 BUS 333 แล้ว RAM จะ วิ่ง ด้วย BUS ไหนกันคับ

ปัญหา นี้ ล้น ตลาด เนอะ แต่ ว่า อาจจะมีบางคนก็ อยาก รู้ อ่ะ หน่ะ

ขอบคุณคับ

วิ่งที่ 333 ครับ

Comment

วิ่งตัวต่ำสุดครับ

Comment

เห็นภาษาแล้วไม่ยากตอบเลย

Comment

เครียด

Comment

- อักษรตัวใหญ่ หมายถึงการตะโกน เลือกใช้ในเหตุการณ์ที่เหมาะสม เพราะถือว่าเป็นเรื่องเสียมารยาท หากเป็นการสนทนาที่เป็นข้อมูล หรือ ข้อเท็จจริง
            http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=9765

Comment

แรมถ้าใส่แบบนี้จะวิ่งตามตัวน้อยเสใอครับ

Comment

ถ้าอยากให้วิ่ง400ทั้งคู่ต้องOCZคับ ผมใช้333ไฮนิก 400คิงตัน ทั้งคู่วิ่งไปที่(210x2) sempron2800+@2.1Ghz

Comment

มันลดสปีด ตัวสูงมาเท่ากับตัวต่ำ

Comment

ตามนั้นเลยคับ เคลียร์แล้ว

Comment

Working...
                    X