Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภมิ S41 เท่าไรกันเอ๋ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภมิ S41 เท่าไรกันเอ๋ย

เอาทั้งแบบธรรมดาและแบบหนักๆเลยท่าน
    ของผมเพื่งซื้อมา เลยอยากรู้ของเพื่อนๆ

ของผมก็อยู่ประมาณ 48-49 ง่ะ

Comment

ผมว่าน่าจะเอาอุณหภูมิห้องประมาณ 30+ องศาแบบไม่มี coolpad นะ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ของผมแบบวางบนโต๊ะธรรมดา ไม่มีไรลอง+ห้องประมาณ 34 องศา เล่น net ทำธรรมดา CPU 55-56 HDD 45
        THRM 57 แต่ เวลาใช้โปรแกรมตรวดดูอุณหภูมิ ต้องดูโปรแกรมใหม่ๆนะครับ เพราะบางตัวจะไม่รู้จักเซนเซอร์ตัวใหม่ๆค่าจะเวอร์มากๆ ตามรูป[IMG][/IMG]

Comment

Working...
        X