Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสบ้านๆ ตกแต่งใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสบ้านๆ ตกแต่งใหม่

พอดีชอบเคสตัวนี่ที่มันมีที่หิ้ว เลยจับมาแต่งใหม่ แต่งเรื่อยๆ เวลาว่าง
    เห็นมีหลายคนใช้เคยเล็กๆ แล้วกลัวใส่ CPU Cooller ไม่ได้ ก็ทำแบบผมได้เลยครับ
    แต่ต้องวัดขนาดดีๆด้วย ส่วนข้างหน้าเคสก็เอารูปเดิมออกแล้วนำตาข่ายที่ทำมาดัดแล้วก็
    ติดเข้าไป

Last edited by barw; 1 Jan 2009, 16:19:28.

สวยดีๆๆๆ

Comment

เยี่ยมมๆ

Comment

สวยมาก

Comment

น่าจะเปิดฝาข้างแล้วถ่ายข้างในด้วยน่ะ

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยครับ และที่สำคัญไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม

Comment

สวยดีครับ แจ่มๆ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                  สวยดีๆๆๆ
                  ขอบคุณค้าบ

Originally posted by poypoy View Post
                  เยี่ยมมๆ
                  ขอบคุณค้าบ

Originally posted by bignote View Post
                  สวยมาก
                  ขอบคุณค้าบ

Originally posted by destinyair View Post
                  น่าจะเปิดฝาข้างแล้วถ่ายข้างในด้วยน่ะ
                  เดี่ยวว่างจะถ่ายครับ

Originally posted by sc View Post
                  สวยดีครับ
                  ขอบคุณค้าบ

Originally posted by tom-cat View Post
                  สวยครับ และที่สำคัญไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม
                  ใช่แล้วค้าบ จุดประสงค์หลัก

Originally posted by kgb99 View Post
                  สวยดีครับ แจ่มๆ
                  ขอบคุณค้าบ

Comment

หิ้วไปไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by Change View Post
                      หิ้วไปไหนบ้างครับ
                      แต่ก่อนหิ้วไปร้าน เดี่ยวนี้ก็หิ้วทั่วห้อง
                      หิ้วกลับบ้านก็สะดวก -*- มีประโยชน์แน่นอน

Comment

สวย

คำเดียวง่ายๆสั้นๆ

Comment

หิ้วไป หิ้วมา ระวังมันหล่นใส่ขานะนั่น 555 เท่ดี

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
                            สวย

คำเดียวง่ายๆสั้นๆ
                            Originally posted by ermcl114 View Post
                            หิ้วไป หิ้วมา ระวังมันหล่นใส่ขานะนั่น 555 เท่ดี

Comment

เพิ่มรูปล่ะ.....
                              มุ่งลวดที่ผมเอามาทำตาข่าย ติดด้านหน้าเหลือเยอะเลย -*- ใครอยู่แถวพํฒนาการมาแบ่งไปใช้บ้างก็ได้น่ะครับ เอาไปทำสีเองน่ะ ......

Comment

Working...
                              X