Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเน็ตชั่วโมงนิดนึงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเน็ตชั่วโมงนิดนึงคับ

พอดีแฟนผมซื้อเน็ตชั่วโมงจะเอาไว้อัพเดทสแกนไวรัสเฉยๆอะคับจะถามว่า
    เราต่อแค่ครั้งละ 30 นาทีหรือไม่ถึงชั่วโมงเนี่ยคับมันจะคิดเป็น 1 ชั่วโมงเลยหรือว่าคิดตามเวลาทีใช้อะคับ
    ขออีกข้อคับว่าเราสามารถเช๊คเวลาที่เหลือได้อย่างไรคับ
    ใครรู้ตอบทีนะคับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ

คิดตามเวลาที่ต่อครับ ต่อไว้ 30 นาที เราจะเล่นหรือไม่เล่นมันก็คิด 30 นาที ช่ชชส่วนวิธีเช็คเวลาก็ต้องเข้าไปในเว็บของแต่ละยี่ห้อ

Comment

คิดตามที่เราเล่นเป็นนาทีเลย นะ
      เพราะผมก็ใช้ของ Samart Connect อยู่นะ เล่น 10 นาทีก็คิด 10 นาทีตามนั้น
      * 56 K มา 3 ปีละ อนาจ ^^"

Comment

หุหุ ขอบคุณทุกท่านมากๆคับ กระจ่างแล้วพี่น้อง

Comment

ใช้ TOT online ฟรี
          เสียแต่ค่าหมุนครั้งละ3บาท 2ชมตัด

Comment

ค่ายไหนล่ะท่าน บอกด้วย เเล้วจะขยายความต่อ

Comment

Working...
            X