Announcement

Collapse
No announcement yet.

Punkbuster เตะช่วนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Punkbuster เตะช่วนหน่อยครับ

เกมส์ Battle 2142 version 1.5
    Update Pungbuster แล้ว
    เข้าเกมส์โดนเตะประจำ ช่วยหน่อยครับ

ไม่มีใครตอบขอตอบเองละกันหึหึ

1. หน้าต่าง Services’ หา service ที่ชื่อ ‘PnkBstrA’ และ ‘PnkBstrB’
    2. คลิ๊กขวาที่ PnkBstrA และเลือก ‘Properties’
    3. ดูตรง ‘Startup type’ เปลี่ยนเป็น ‘Automatic’
    4. ดูที่ Service Status ว่าเป็น Start หรือยัง ถ้ายังก็ทำให้ Start ซะ
    5. ทำตั้งแต่ข้อ 9 อีกครั้งกับ PnkBstrB
    6. รีสตาสเครื่องคอมพิวเตอร์

Comment

เหมือนผมเลย ครับ อัแล้ว โดน เวลาเข้าเล่นโดน แตะ เลย
      ตอนแรก ผมเซบไทย ตอนไม่อัพ เล่น เซบไทยได้ ปรกติแต่ เซบต่างประเทศมีปัญหา
      พออัพปับ โดน แตะ ตลอดเลย ทั้งเซบ ไทยและเทศ

ใครรู้ วิธีแก้ บ้าง ครับ

Comment

ไม่รู้เลยครับ

Comment

Working...
        X