Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ด่านในเรือ ที่มีแท่งค้าง 3 อันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ด่านในเรือ ที่มีแท่งค้าง 3 อันครับ

crysis ด่านในเรือ ที่มีแท่งค้าง 3 อันครับ ต้องทำไงอะผมลองมา 2 วันละยังผ่านไม่ได้เลยครับ

กดVใช้โหมดStrength แล้วเข้าไปกดFทีละอันครับ

Comment

ผมสูตรอมตะด้วยล่ะ เอาเปล่า^_^

Comment

Originally posted by ood View Post
        ผมสูตรอมตะด้วยล่ะ เอาเปล่า^_^
        เอาครับ ขอบคุณครับ

Comment

ทางเมล์แล้วกันครับ^_^

Comment

ใช้ Strength Mode ครั้งแรก กดได้ 2 อัน วิ่งออกมาให้พลังเพิ่ม แล้วเข้าไปอีกที

พยายามเข้าเกือบจบแล้ว

Comment

Working...
            X