Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามีโมเด็ม 2 ตัว จะต่อเนต 2 เครื่อง แต่เบอร์โทรเดียวกันได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีโมเด็ม 2 ตัว จะต่อเนต 2 เครื่อง แต่เบอร์โทรเดียวกันได้ไหมครับ

ถ้าผมมีโมเด็ม ADSL 2 ตัว อยากจะต่อเนตได้ทั้ง 2 เครื่อง โดยใช้งานที่ละเครื่อง ไม่ได้ใช้พร้อมกัน
    แต่เบอร์โทรศัพท์เป็นเบอร์เดียวกัน ทั้ง 2 จุดมีสายโทรศัพท์อยู่แล้ว
    แบบต่อเครื่อง A ก็ปิดโมเด็มเครื่อง B ต่อเครื่อง B ก็ปิดเครื่อง A ไม่ทราบว่าทำได้หรือเปล่าครับ

น่าจะได้

Comment

ได้ มั่ง ลองดู เพราะใช้ทีละเครื่อง

Comment

Working...
      X