Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Raidmax 530 สเปคตามนี้ไฟพอหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Raidmax 530 สเปคตามนี้ไฟพอหรือเปล่าครับ

PSU Raidmax 530 สเปคตามนี้ไฟพอหรือเปล่าครับ

Intel C2D e8400
    Mainboard P5Q
    HD4850 Powercolor
    HDD 2 ตัว
    Ram 2 gb
    DVD-RW 2 ตัว

ประมาณเนี้ยครับ พัดลมกะไฟตกแต่งนิดหน่อย กลัวม่ะพอ เลยมาถามๆดูก่อน

สเป็กคล้ายๆของผม สบายๆครับ

แต่ของผม HDD ตัวเดียว DVD ตัวเดียว

แต่มีเพิ่ม พัดลม 12 เซ็น หกตัว

Comment

ผมว่าน่าจะพอ นะ

Comment

เครืองคุณแพงซะขนาดนั้นทำไมม่ะเล่นวัตต์แท้ไปเลยครับ ตอนแรกๆอาจไหวครับใช้นานไป จะรู้แท้กับวัตต์เทียมมันต่างกันยังไง

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
          เครืองคุณแพงซะขนาดนั้นทำไมม่ะเล่นวัตต์แท้ไปเลยครับ ตอนแรกๆอาจไหวครับใช้นานไป จะรู้แท้กับวัตต์เทียมมันต่างกันยังไง

ตามนี้อีกเสียงครับ สเป๊กเทพขนาดนั้น ลงทุนอีก2พันหน่อยๆก็ได้วัตต์แท้ละ

Comment

อ่าแล้วแนะนำตัวไหนดีละครับ วัตต์แท้

แต่ถ้าใช้ Raidmax 530w ก็ยังได้อยู่ใช่ม้ะครับ

Comment

Raidmax 530w เมพ น่ะคับ ทำเปนเล่นไป อุอุ

Comment

Raidmax 630w

Comment

600w เป็นอย่างต่ำจากประสบการณ์โดยตรงใช้ 500w เดือนกว่าอยู่ดีวูบเปิดไม่ติดสะงั้นติดก็ติกยาวไม่ติดก็ไม่ติดเลย สเปกตามลายเซ็นเพิ่งเปลี่ยนมาเมื่อวานเอง PSU เหอๆ
                  Last edited by Justin@JK; 26 Jul 2008, 10:02:53.

Comment

ลองดู Tagan BZ600W

Comment

เพื่อความปลอดภัย ลงทุนไปเลยครับ

Comment

Working...
                      X