Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยกเลิกเฉพาะเน็ตต้องไปที่ศูนย์มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยกเลิกเฉพาะเน็ตต้องไปที่ศูนย์มั้ยคับ

ยกเลิกเฉพาะเน็ตต้องไปที่ศูนย์มั้ยคับ โทรไป 1100 ไม่มีคนรับเลย
    ผมใช้ tot ใช้มา 3 ปีกว่าๆละไม่ไหวจิงๆ ช่างมาซ่อมก็ยังไม่หาย

ขอบคุณคับ

ต้องไปที่องค์การอย่างเดียวครับท่าน 1100 ไม่มีอำนาจครับ
    ต้อนนี้มีตัวเลือกแล้วเหรอ ครับ บอกมั่งจิ ผมก็มะไหวแล้ว แบบว่า เอือมระอากับเจ้า TOT จังหูแล้ว
    มะมีทางเลือก มันจำใจต้องใช้ดิ แต่มันมีอีกทางเดียวครับ คือ ยกแผ่นดินไปหามันครับ

Comment

ตอนนี้ไม่ true ก็ ji-net อ่ะคับ
      มี 2 ทางเลือกเท่านั้น ใครใช้ jinet เป็นไงบ้างอ่ะอยากรู้
      ไม่อยากเปลี่ยนเบอร์ใหม่

เฮอออออออ เซง

Comment

ใช้ tot เหมือนกันครับ!

ตอนแรกก็หลุดบ่อยนะ.. เลยโทรไปหา 1100

เค้าเลยส่งช่างมาดูให้ ช่างบอกที่บ้านไม่มีปัญหา

แต่ปัญหามันอยุ่ที่ตัวแม่ [หน้าปากซอยนั่นเอง]

เค้าบอกสายมันเสื่อม มันเปื่อย..

ตอนนี้ก็ปกติแล้ว

Comment

โทรไป 1100 ได้ครับ เขาทำการยื่นเรื่องไปชุมสายให้ แต่...

ต้องรอนานหน่อย 1-2 สัปดาห์นะครับ แต่ส่วนตัวของผมโดนเป็นเดือน

ถ้าสะดวกก็ไปชุึมสายเองดีกว่าครับ ไปปั๊ปได้เลย

Comment

Originally posted by l3aby-Pa3 View Post
            ใช้ tot เหมือนกันครับ!

ตอนแรกก็หลุดบ่อยนะ.. เลยโทรไปหา 1100

เค้าเลยส่งช่างมาดูให้ ช่างบอกที่บ้านไม่มีปัญหา

แต่ปัญหามันอยุ่ที่ตัวแม่ [หน้าปากซอยนั่นเอง]

เค้าบอกสายมันเสื่อม มันเปื่อย..

ตอนนี้ก็ปกติแล้ว
            ชุมสายเค้าเรียกชุมสายป่ะไม่รู้อ่ะมันอยู่หน้าปากซอยบ้านผมเองเดินไปไม่เกินครึ่งนาที ช่างก็มาเปลี่ยนสายโทรศัพท์ให้
            มันก็หลุดน้อยลงแต่ก็ยังหลุดอยู่แล้วก็มันยังช้าเหมือนเดิม
            แต่ของพี่ผมไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
            X