Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันหน่อย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันหน่อย ครับ

เมนบอร์ด Gigabye มีประกันของบริษัท ไรมั่งครับ แล้วบัตรประกันที่ติดอยู่กับเคส มันเป็นของอุปกรณ์ ตัวไหนอ่ะครับ ตอนที่ซื้อเค้าบอกว่า ประกัน ดีคอม อ่ะ

บัตรที่ติดอยู่กับเคสเท่าที่เคยเห็นจะเป็นประกันของ cpu นะครับ ส่วนบอร์ด Gigabyte ที่ทราบก็มี scanner, com7
    ยังไงก็เปิดมาดู void ก็ได้นะครับ จะได้แน่ใจ
    Last edited by inkkie; 4 Mar 2007, 15:17:06.

Comment

Gigabye ของ Scanner ครับ ส่วนบัตรปะกันน่าจะเป็นจอง CPU ครับ

Comment

แล้ว Void มันเป็นของร้าน อ่ะครับจะเช็ค ยังไง

Comment

ประกันร้าน ต้องไปที่ร้านมัน

Comment

ง่ะจำร้านที่ซื้อไม่ได้ แล้วอ่ะ ไปซื้อที่พันทิพ แล้วอีกอย่างผมอยู่ ภูเก็ต

Comment

Working...
            X