Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเสียบจอยทำไมขึ้นusb device not recognizedครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเสียบจอยทำไมขึ้นusb device not recognizedครับ

ตอนแรกๆจอยเสียบใช้ได้อยู่ หลังๆเสียบแล้วขึ้นusb device not recognizedใครมีวิธีแก้บ้าง

เปลี่ยน port ดูครับ เหรอ ลองเสียบแบบกดไปแน่นๆหน่อย ถ้ายังไม่หาย ซื้อใหม่ดีกว่าไหมครับ ? อิอิ

ผมเคยเจอซื้อ usb wireless + สาย usb ยาว 1.8m เสียบปุ๊บขึ้นแบบคุณ ลองไปลองมา สาย usb เสีย เอาสายไปเปลี่ยน หายเลย เล่นสบายตัว ลองดูครับ ขอให้โชคดีครับ

Comment

Originally posted by kozaz View Post
      เปลี่ยน port ดูครับ เหรอ ลองเสียบแบบกดไปแน่นๆหน่อย ถ้ายังไม่หาย ซื้อใหม่ดีกว่าไหมครับ ? อิอิ

ผมเคยเจอซื้อ usb wireless + สาย usb ยาว 1.8m เสียบปุ๊บขึ้นแบบคุณ ลองไปลองมา สาย usb เสีย เอาสายไปเปลี่ยน หายเลย เล่นสบายตัว ลองดูครับ ขอให้โชคดีครับ

usb wireless กี่บาทหรอครับ

Comment

ดัน

Comment

ของผมเป็ฌนที่ Mouse อะขึ้นแปปเนี๊ยเปี๊ยบเลย

Comment

Working...
          X