Announcement

Collapse
No announcement yet.

M4A78 PROกับGA-MA770-US3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M4A78 PROกับGA-MA770-US3

M4A78 PRO กับ GA-MA770-US3 (ใส่กับ 7750 be)ตัวไหนดีและคุ้มกว่ากันครับใช้เล่นเกมส์และ overclock พอสมควรราคาต่างกันประมาณ500บาท ผมเลือกไม่ถูกครับ ลบกวนช่วยบอกข้อดีข้อเสียให้ด้วยนะครับ

M4A78 PRO มันออนบอร์ด

ส่วน GA-MA770-US3 ไม่มี

Comment

ส่วนตัวชอบมี ออนบอร์ดกันเหนียวไว้ก่อน

เผื่อไปกินเตี๋ยวปากซอย ไม่มีตังค์จ่ายกลับมาถอดการ์ดไปแปะโป้งไว้ก่อน

ก็ยังเหลืออนบอร์ดพอให้เปิดติดอยู่ อิอิ

Comment

ตัวไหนลากไกลกว่ากันหว่า

Comment

ถ้าคอนฟิกดีๆก็ใกล้เคียงกัน โดยรวมส่วนตัวผมเลือก M4A78 PRO

Comment

M4A78 PRO ครับใช้อยู่กับ 7750be ลากไว้ที่ 3.0 ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ ไกลกว่านี้ยังไม่ได้ลองครับ

Comment

Working...
            X